Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า Roger Dragon S Lufy คือญาติกันป่าว... มีภาพด้านในให้ตัดสิน...

หน้า: (1/3) > >>

เดามั่วมั่ง:

ขอบคุณภาพจากเว็บ ???

ผมว่า Roger Dragon S Lufy น่าจะสายเลือดเดียวกันนะ เห็นหน้าตาคล้ายๆกันหมด
เท่าที่ดูแล้ว เหมือนเอสกับดราก้อนหน้าตาค่อนข้างคล้ายกันมากว่า(ดูที่ตา)  ส่วนลูฟี่หน้าตาก็คล้ายโรเจอร์มาก(ดูที่ปาก)
โรเจอร์ก็คล้ายกับดราก้อน(ดูที่จมูก)  แต่ผมนี่คล้ายๆกันหมด...

แล้วทำไมดราก้อนถึงไม่มีคิ้วอ่ะ อีกอย่างทำไมต้องสักที่ใบหน้าด้วย???

ช่วยแสดงความคิดเห็นกันมาหน่อย หรือถ้ามีข้อมูลจริงๆ ช่วยแปะ หรือแสดงหลักฐานให้เห็นด้วยนะครับ

*great*
ปล.ทั้งหมดคือคำถาม ความคิดเห็นส่วนตัวครับ....

เดามั่วมั่ง:

สักวัน Lufy จะได้พบกับ กับตัน แจ็ค สแปร์โรล ภาพนี้คือหลักฐานยืนยันได้เป็นอย่างดี  หุหุ....

pure2103:

จะบอกว่า แม่ลูฟี่ มีชู้ กับ โรเจอร์สินะ *haha*

yui:

คิดว่าคงเป็นคนในตระกูลเดียวกันค่ะ มี D เหมือนกัน แต่ว่าภาพนี้น่ารักมากๆๆ ค่ะชอบสุดๆ

eak_a7x:

ถ้าผมจะบอกว่า จริง ๆ แล้ว ลูฟี่เป็นลูกของโรเจอร์คับ

คุณจะเชื่อมั้ย ?

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version