Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ความสมมารถของฮาคิแต่ประเภท

หน้า: << < (3/3)

icekungza9:

ผมว่าเหมือนฮาคิแอบ ก๊ิอปเนตรวงแหวนมานะ แอบเหมือน อ่านการเคลื่อไหว + กดดันศัตรู เหมือนเนตรวงแหวนเลย  *rip*

Dragon:

--- อ้างจาก: SouthSide ที่ จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 02:24:38 ---ง่ายๆเลยครับ บูโซโชคุ ก็คือเกราะ
ถ้าเกราะของเราแข็งแรงกว่าการโจมตีของศัตรู เราก็ไม่เจ็บ
แต่ถ้าการโจมตีของศัตรูแข็งแรงพอที่จะทำลายเกราะเราได้ ก็จะมีบาดแผล

เข้าจัยป๊ะ  *haha* *haha*

--- End quote ---

ตามนั้นละเว้ยเฮ้ย  *dontknow*

[email protected]:

คือผมอยากรู้ว่าอ่านเวปไหนกันอะ ครับ ><" ทำไม ถึงรู้เรื่องโลก ใหม่กันแล้ว ผมตามไม่ทัน
ช่วยบอกผมที

หน้า: << < (3/3)

Go to full version