หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วไอ้เรื่องความลับของอุจิวะที่คาบุโตะคุยกับมาดาระคืออะไรหรอคับ  (อ่าน 8209 ครั้ง)

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ไครรู้บอกที่คับ เกี่ยวกับตระกูลนี้ โกงได้ใจ อยากรู้สุดๆ *great*

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
 *great* *great* *great*  ยังไม่เปิดเผิยนะครับ รอดูต่อไป

klaobrmeiei

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ก้ออยากรู้เหมือนกันครับ

แต่คนเขียนเค้าไม่บอกอ่าา *glad* *glad*

[G]ooD[E]ndinG

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
อาจจะเป็นวิธีการเบิกเนตรหรือการเป็น6เซียนเต๋าคนต่อไปก็ได้^^" เดาล้วนๆ  *haha*

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ถ้าอยากรู้เรื่องราวของ นารูโตะ ให้ลองเล่นเกม untimate ninja strom 2 ดุนะครับ
เพราะว่า ในเกม มันจะเอมาจาก ต้นฉบับจริงเลย ดูตัวอย่างได้ที่ลิงค์ด้านล่าง
.
Naruto Ultimate Ninja Storm 2 Debut Trailer [HD]

icekungza9

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • กัปตันกลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง
เกี่ยวไรกับเกมส์  *rip* นอกเรื่องละหนิ