Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

(ราชันย์วิญญาณ) มิติที่นี้จะมียมทูตหรืออะไรอยู่ไหมอะครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: eSh4dows ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 16:05:15 ---ไม่แน่พ่อของอิจิโกะ อาจจะเป็นยมทูตหน่วยพิเศษ ก็เป็นได้
เพราะตอนที่อิจิโกะสู้กับ ฮิราโกะ ชินจิ เจ้านี้ก็ไม่เห็นจะคุ้นกับพลังของพ่ออิจิโกะเลย สักกะติ๊ด

--- End quote ---
*number1* เห็นด้วยอย่างแรงคะ

[email protected]:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 19:44:20 ---
--- อ้างจาก: eSh4dows ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 16:05:15 ---ไม่แน่พ่อของอิจิโกะ อาจจะเป็นยมทูตหน่วยพิเศษ ก็เป็นได้
เพราะตอนที่อิจิโกะสู้กับ ฮิราโกะ ชินจิ เจ้านี้ก็ไม่เห็นจะคุ้นกับพลังของพ่ออิจิโกะเลย สักกะติ๊ด

*number1* เห็นด้วยอย่างแรงคะ

หน่วยพิเศษนี้หน่วย 0 ใช่มะ
เป็นไปไม่ได้หรอก เพราะหน่วย 0 คัดเลือกมากจากหัวหน้าหน่วยอีกที
อุราฮาระ เป็นหัวหน้าหน่วยหลัง ชินจิ รู้จัก ฮิราโกะก็ต้องรู้จักแน่นอน

Garden Dingaa:

อ้างจาก: eSh4dows ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 16:05:15
ไม่แน่พ่อของอิจิโกะ อาจจะเป็นยมทูตหน่วยพิเศษ ก็เป็นได้
 เห็นด้วยอย่างแรงคะ
หน่วยพิเศษนี้หน่วย 0 ใช่มะ
เป็นไปไม่ได้หรอก เพราะหน่วย 0 คัดเลือกมากจากหัวหน้าหน่วยอีกที
อุราฮาระ เป็นหัวหน้าหน่วยหลัง ชินจิ รู้จัก ฮิราโกะก็ต้องรู้จักแน่นอน

อาจจะพึ่งรู้จักตอนโดนเนรเทศก็ได้อะครับอาจพึ่งมาเจอกับอิชชินตอนมาอยู่บนโลกมนุษย์เเล้วก็เป็นได้ครับคิดว่านะครับ

satam:

ผมไม่เคยคิดลยนะเนียว่าอิจิโกะมันจะไม่ใช่ลูกของอิชชินเนี่ย แต่พอมาอ่านความคิดของทุกคนแล้ว มันก้น่าเป็นไปได้เลย อิจิโกะมันดูเก่งเว่อไป ร่างฮอลโลมันก้ดูโหดเกิ้น อาจจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับจอมราชันเป็นได้ *dead*

LocAt1On:

ผมคิดว่า น่าจะเป็นอีกมิตินึง ที่อยู่ใน โซโซลไซตี้
ที่ไอเซนมันจะใช้ โอเค็น(กุญแจวังแห่งราชา)  เปิดไปหรือเปล่า
เป็น พระราชวัง ที่อยู่อีกมิติ ในโซโซลไซตี้ มี หน่วยราชองครักษ์ คอยคุ้มกัน
มี เรย์โอ เป็นคนปกครองดูแล    *great*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version