Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไม เนตรกระจกเงาหมื่นบุพผา ของโทบิ ถึงไม่เปลี่ยนรูปร่าง เวลาใช้ท่าเคลื่อนย้าย

หน้า: << < (4/5) > >>

bigkung:

ดันโซ ก็ใช้พลังเนตรของ ชิซุย ควบคุมคนตอนประชุมคาเงะ โดยไม่เป็นเนตรกระจกเงาได้เหมือนกันนะครับ

kampagank:

ถ้ากุเป็นคนเขียนการ์ตูนนะ กุคงลืมอะไรไปมั้งเเหละ กาตูนผู่เขียนไม่ได้เขียนเเค่เรื่องเดียว จะให้ไปจำหรือทำเอาให้หมดคงเป็นไปไม่ได้ มันก้อต้องมีลืมบ้างงงงง

Bankai:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ ศ. 06 ม.ค. 2012 เวลา 20:37:38 ---ถ้ากุเป็นคนเขียนการ์ตูนนะ กุคงลืมอะไรไปมั้งเเหละ กาตูนผู่เขียนไม่ได้เขียนเเค่เรื่องเดียว จะให้ไปจำหรือทำเอาให้หมดคงเป็นไปไม่ได้ มันก้อต้องมีลืมบ้างงงงง

--- End quote ---

คิดเหมือนกันเลย ไม่รู้ว่าจะมาหาความจริงอะไรกัน อ้างโน้นนี่นั้น สุดท้ายมันก็เป็นเรื่องที่แต่งขึ้น ไม่มีอยู่จริง เห็นบางโพสก็เถียงกันเอาเป็นเอาตาย คอยอ่านแล้วคอยลุ้นกันสนุกๆ ดีกว่า

p@pangja:

--- อ้างจาก: bigkung ที่ ศ. 06 ม.ค. 2012 เวลา 19:03:43 ---ดันโซ ก็ใช้พลังเนตรของ ชิซุย ควบคุมคนตอนประชุมคาเงะ โดยไม่เป็นเนตรกระจกเงาได้เหมือนกันนะครับ

--- End quote ---
อย่าลืมเนตรวงแหวนธรรมดาก็ควบคุมคนได้อยู่นะคับ

sutud12:

ลุ้นต่อไปครับ อย่าใส่ใจมาก

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version