Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ช่วยผมหน่อยสิ

หน้า: (1/2) > >>

laymax34:

ระหว่างที่ผมย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆดันมาเห็น

มิสเตอร์ 3 มันบอกว่านายต้องไม่เชื่อแน่ว่า  มีอะไรเขียนเอาไว้ในนี้
มันคืออะไรอ่ะครับ  *rip*

Natthakit:

ยังไม่เฉลยครับผม แต่มีคนคาดการณ์ว่าน่าจะเป็นคำเชิญไปเป็น 7 เทพโจรสลัดครับ

windyzero:

ถ้าเป็นจดหมาย ก็น่าจะเป็นคำเชิญไปเป็น 7 เทพโจรสลัดครับ

เพราะลายแทงสมบัติ มันเป็นกำไลที่ลูฟี่ให้ไว้ตอนแหกคุกอิมเพลดาวน์ครับ

panndora:

นี่คะรูปตอนที่จินเบถูกเชิญไปเป็นเจ็ดเทพโจรสลัด
มีค้างคาวรัฐบาลโลกมาเหมือนกัน ก็เลยน่าคิดว่าบากี้น่าจะกรณีเดียวกันคะ

annop:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 04 ม.ค. 2012 เวลา 21:06:52 ---นี่คะรูปตอนที่จินเบถูกเชิญไปเป็นเจ็ดเทพโจรสลัด
มีค้างคาวรัฐบาลโลกมาเหมือนกัน ก็เลยน่าคิดว่าบากี้น่าจะกรณีเดียวกันคะ

--- End quote ---
คุณ   panndora  ข้อมูลสุดยอดจริงๆเลย   *number1* *number1* *number1*
 *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version