Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[ขอความเห็น] โหวตการแสดงผลในหน้าอ่านการ์ตูนจ้า

หน้า: << < (2/3) > >>

lumpoon:

ทุกภาพหน้าเดียว *number1* *number1* *number1* *number1*

jokiller:

ผมว่าแล้วแต่เนตของแต่ละบ้านคับ

ส่วนผมชอบแบบทุกภาพในหน้าเดียวดีกว่าขี้เกียงกดหลายลอบ *haha*

hwansang:

แบบหน้าเดียวโลด ขี้เกียจคลิ๊กหลายรอบ - -

windyzero:

ทุกภาพหน้าเดียวน่ะดีแล้วครับ อ่านสะดวกดี

แต่ อยากให้มีแว่นขยายในรูปที่มีนใหญ่กว่าปกติด้วยครับเหมือนเมื่อก่อน คลิกแล้วรูปขยาย ทำให้ดูและอ่านง่าย *great*

Potogus D T:

แบบ ที่1 ครับ  *love*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version