Sritown.com > ประกาศจาก Sritown.com

โหวตการแสดงผลในหน้าอ่านการ์ตูนจ้า

หน้า: << < (3/6) > >>

panndora:

กด Ctrl กับ + สิคะก็ขยายแล้ว ^^ *love*

Atarashii Chan:

Ctrl กับ + ก็กดประจำเวลาเจอตัวอักษณเล็ก ๆ อ่ะ แต่ว่าพอทำให้มันเป็นเหมือนเดิม Ctrl กับ -

ตัวหนังสือของเวปมันแปลก ๆ ไป มันเหมือนตัวหนังสือไม่ค่อยสมประกอบ ยังไงไม่รู้ บอกไม่ถูกเหมือนกัน

ถ้าไม่จำก็จะไม่ค่อยใช้วิธีนี้ไง ... เข้าโหมดเรื่องมากอีกล่ะ   *haha*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: devicry ที่ อ. 03 ม.ค. 2012 เวลา 13:27:55 ---ผมว่าทำแบบเลือกได้น่าจะดีที่สุด

--- End quote ---

ใช่ครับ... เอาแบบสามารถเลือกได้ว่า จะเปิดแบบหน้าเดียวหรือที่ละหน้า จะดีที่สุดครับ.....
เพราะมันแล้วแต่สถานการณ์อ่ะ  บางครั้งก็เปิดมือถือ(มะได้ใช้ 3G ม่ายมีตังค์... *dead*) บางครั้งก็เน็ตบ้าน

สะดวกครอบคลุม ดีครับ.....

panndora:

*rip* สะดวกผู้อ่านลำบากพี่แอดมินคะ ต้องทำงานเพิ่ม 2 เท่านะสิคะ *rip*

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 18 ม.ค. 2012 เวลา 15:04:38 ---*rip* สะดวกผู้อ่านลำบากพี่แอดมินคะ ต้องทำงานเพิ่ม 2 เท่านะสิคะ *rip*

--- End quote ---

จริงๆ ก็ไม่น่าจะยากนะครับ ทำให้เลือกได้เนี่ย แต่ยังไงๆ ก็ลำบากกว่าแบบเดียวแน่นอน 555 ^^

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version