หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โหวตการ์ตูนที่ คุณชื่นชอบ และอยากอ่าน  (อ่าน 38638 ครั้ง)

พ่อลูกสอง

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: โหวตการ์ตูนที่ คุณชื่นชอบ และอยากอ่าน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:49:04 »
ซามูไรพเนจร 2 มีเปล่าครับ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: โหวตการ์ตูนที่ คุณชื่นชอบ และอยากอ่าน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 15:34:26 »
อยาก อ่าน Slam Dunk ภาค 2 ( ใช่เปล่า หว่า )
1. อยากรู้ ซากุรางิ หายเจ็บหลังไหม หรือ พิการไปเลย อิอิ
2. รุคาว่า เป็นตัวแทน เยาวชน ญี่ปุ่น แข่งกับใครบ้าง (หัวแดงป๋มจะได้เป็นบ้างไหม)
3. ตัวละคร อีกตัวที่ทิ้งเรื่อง ไว้ ชื่อ ฮิโรโมชิ (ไม่รู้จำผิดไหม) ที่ตัวใหญ่ๆๆ เล่นเก่งๆๆ อยากให้มาเจอ ซากุรางิ
4. รออ่านมานานๆๆๆๆๆๆๆๆ แสนนานๆๆๆๆๆๆ

อีกเสียงขอ สแลมดั้ง  *love*
ถ้ามี จัดเต็มเลยครับ

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 19:27:40 »
ขอเรื่อง ยุทธภพครบสลึงครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

MAX

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 02:18:12 »

ช่ายๆอยากดูเกี่ยวกับซามูไร
อิทาจิ มาแว้ว!!

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 11:57:17 »

ช่ายๆอยากดูเกี่ยวกับซามูไร
ไปอ่านซามูไรดีพเปอร์ เคียวซิ มันมาก

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

dezpost

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 04 มิ.ย. 2015 เวลา 14:39:31 »
นารูโตะครับผม