Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลที่ใต้ตาของ ลูฟี่ ไปโดนอะไรมาอ่ะ....!

หน้า: << < (4/6) > >>

windyzero:

ใช่ครับ คงไม่เกี่ยวกับใน spoil หรือเนื้อเรื่อง

เพราะที่หน้าอกลูฟี่ ก็ไม่มีรอยแผลเป็นเหมือนกัน

คิดว่า อ. แกคงอยากวาด แก๊งค์สามช่านี้ในตอนโตล่ะมั้ง -*-

niknack:

*attack* *haha* *great*เท่าที่จำได้น่าจะเป็นตอนเด็กเด็กน่ะครับ โดนมีดแทงตอนที่แซงคูลไปหาลูฟี่  ตอนแรกแรกเลย จำไม่ได้ว่าตอนไหนแต่จำได้ว่าโดนมีดแทง

saxsax:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 01 ม.ค. 2012 เวลา 02:43:47 ---รูปนี้ อ. แกเป็นคนวาดจริงเหรอ -*-

--- End quote ---

ผมดูไม่น่าเชื่อถือหรอครับ  55 *้ั์poor* *้ั์spirit*

windyzero:

--- อ้างจาก: saxsax ที่ อา. 01 ม.ค. 2012 เวลา 20:14:28 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 01 ม.ค. 2012 เวลา 02:43:47 ---รูปนี้ อ. แกเป็นคนวาดจริงเหรอ -*-

ผมดูไม่น่าเชื่อถือหรอครับ  55 *้ั์poor* *้ั์spirit*

ไม่ใช่อย่างนั้นหรอกครับ ผมแค่คิดว่า เอสก็ตายไปแล้ว แล้วแก๊งค์สามช่าจะกลับมารวมตัวกันได้ยังไง แค่นั้นแหละ -*-

ส่วน การยืนยัน ออกมาแล้ว ก็เป็น อ. แกวาดจริงๆ ผิดคาด ผิดคาด *rip* *dead*

panndora:

เจอจอมแปะเข้าไป ต้องยอมรับสินะจ้ะ ^^ *hoho*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version