Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเก่งที่สุด ใน 4จักรพรรดิ์ อ่ะคัฟ

หน้า: (1/6) > >>

[email protected]:

ใครเทพที่สุดหว่า *disappoint* *disappoint* *disappoint*  อยากรู้  แต่มิเคยรู้ *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

mini9293:

เมื่อก่อนคงเป็นหนวดขาว
แต่ตอนนี้ไม่ เพราะยังไม่เคยเห็นอีก2คน

urtrasofi:

หนวดขาวคือชายที่แข็งแกร่งที่สุดในโลก แต่เมื่อตายไปแล้ว ผมคิดว่าคงเป็น หนวดดำ แต่ก็ไม่เชิงเก่งหรอก โกงมากกว่า ผมว่านะ

seksandiew:

ผมว่าหนวดดำ สู้แชงไม่ได้หรอกครับ แต่อีกสองคนยังไม่เห็นพลัง (ขนาดพลเอกยังกลัวลูกน้องแชงเลยแต่ลููกน้องหวดดำสู้เอสก็ไม่ได้)

Dragon:

*dontknow* ชอบแชงคูส ก้อต้องบอกว่าเขานั้นแหละที่เก่งที่สุด *great*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version