Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเป็น นางเอก เรื่อง วันพีช อ่ะคัฟ

หน้า: (1/4) > >>

[email protected]:

เหนมีแค่พระเอกอ่ะคัฟ  เรยไม่รู้ว่าใครเปนนางเอก ก้อน่าสงสัยอยู่2-3คนอ่ะคัฟ ก้อมี นามิ โรบิน แฮ็นค๊อก อ่ะ

marangone:

เรื่องนี้น่าจะไม่มีนางเอกนะครับ น่าจะเป็นการ์ตูนที่นำเสนอเกี่ยวกับมิตรภาพของพวกพ้องมากกว่ามิตรภาพในแบบคนรักน่ะครับ ทำให้ผมคิดว่าไม่มีนางเอกในเรื่องนี้อ่ะ

แต่ถ้าถามว่าใครที่จะคู่กับลูฟี่ในตอนท้าย ผมก็เดาว่าเป็น โบอาอ่ะครับ ที่จะเป็นนางเอกที่คู่กับลูฟี่

skeptical:

จะว่าไป ถ้าไม่บอกว่าเอสเป็นลูกของโรเจอร์ ผมคงไม่คิดว่า คนอย่างโรเจอร์จะมีเมียหรอก = =
ไม่แน่น้า ลูฟี่อาจจะมาแนวเดียว กับโงกุนก็ได้  รู้สึกตัวอีกทีก็มีหลานซะแล้ว

*haha*

Aragan:

มาริน เงือกสุดสวยตอนเกาะซาบอนดี้คือนางเอกครับเดี๋ยวบุพเพสันนิบาตจะชักนำให้พบรักกับลูฟี่ที่ราฟเทล  *้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

[email protected]:

กะผมไม่รู้หรอก ขอรับ ว่าท่านไหนคือเจ้าสาวท่านลูฟี่ *dontknow*
ขอเดาว่า(อาจจะเดาไปไกลหน่อยเเต่ผมท้ายถูก ก็ เก่งไป *glad*)
เเต่ เรื่องนี้เกิดจาก นามิผู้ที่เขียนแผนที่โลก ประวัติการเดินเรือน๊า *nude*
มันอาจจะเป็นเรื่องเล่าของกลุ่มโจรสลัด1คือโจรสลัดหมวกฟางเล่าขานกันมา ว่าได้เป็นเจ้าแห่งโจรสลัด ตอนท้ายๆแอบหวังว่าเราจะท้ายถูกว่า นามิเป็นคนนำเรื่องราวมาจากประวัติการเดินเรื่อมา
แอบหวังลึกๆ(มาก)ถ้าเป็นเช่นนั่นละก็ เราก็ภูมิใจมากเลยว่าเรา เดาถูก *nude*

ความคิดเห็นส่วนตัวน๊า เด่าเล่นๆ ไม่ต้องตอบผมหรอกผมพูดไปงั่นๆ

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version