Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเป็น นางเอก เรื่อง วันพีช อ่ะคัฟ

หน้า: << < (4/4)

icekungza9:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ พฤ. 05 ม.ค. 2012 เวลา 17:00:18 ---
--- อ้างจาก: GuKz69 ที่ พฤ. 05 ม.ค. 2012 เวลา 15:34:45 ---โบอาแฮนค๊อคครับ ฟันธง ถ้าใครดู Anime ด้วยจะเห็นว่าค่อนข้างชัดเจนครับ

--- End quote ---
แต่ในมังงะลูฟี่พูดว่าจะไม่แต่งงานกับโบอาเด็ดขาด

--- End quote ---
ผมไม่เข้าใจนะ คุณเป็นอะไรกับ แฮนค็อก เกลียดมากเลยเหรอ เห็นหลายกระทู้ละ
มันไม่ได้บอกว่า ไม่แต่งงานเด็ดขาด มันบอกว่า ฉันไม่อยากแต่งงานตอนนี้ อ่านสปอยอ่ะดิ ถุ้ย ! ^^ ไปซื้อมังงะอ่านซิจ๊ะ แปลถูกกว่าเยอะ

golfbikes:

น่าจะนามินะคับ เพราะผู้หญิงที่เจอเป็นคนแรกคือนามิ และเป็นคนแรกในกลุ่มที่ลูฟฟี้เจอหน้าและได้สบตาปิ๊งๆ (มั้ง *disappoint* ) ท่าได้ดูภาค อาร่อน จะรู้เองอะ แถมทางญาติผู้ใหญ่ก็ฝากฝังนามิไว้กับไอ้หมวกฟางติงต๋องของเราแล้วซะด้วย *attack*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version