Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเป็น นางเอก เรื่อง วันพีช อ่ะคัฟ

หน้า: << < (2/4) > >>

yui:

เราก็เชียร์หลายคนนะ อันดับแรกก็ โบอาแฮนค๊อก สองก็เจ้าหญิงวี่วี่ สามก็เจ้าหญิงชิราโฮชิ ส่วนนามิ เป็นเพื่อนนะดีแล้ว ถ้าเป็นเจ้าสาวลูฟี่คงจะน่วม เพราะเธอคงจะซ้อมทุกวันด้วยความติงต๊องของลูฟี่ ส่วนโรบินน่าจะคู่กับโซโลมากที่สุดมือเธอเยอะดี ไว้ตบโซโลตอนหลงทางฮ่า ส่วนชันจิก็หน้าม้อต่อไปเรื่อยๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

NaTTaJaK:

นามิ โลดดดดดดดดดดดดดด *haha*

GuKz69:

โบอาแฮนค๊อคครับ ฟันธง ถ้าใครดู Anime ด้วยจะเห็นว่าค่อนข้างชัดเจนครับ

[email protected]:

--- อ้างจาก: GuKz69 ที่ พฤ. 05 ม.ค. 2012 เวลา 15:34:45 ---โบอาแฮนค๊อคครับ ฟันธง ถ้าใครดู Anime ด้วยจะเห็นว่าค่อนข้างชัดเจนครับ

--- End quote ---
แต่ในมังงะลูฟี่พูดว่าจะไม่แต่งงานกับโบอาเด็ดขาด

setokung:

--- อ้างจาก: yui ที่ พฤ. 05 ม.ค. 2012 เวลา 13:06:34 ---เราก็เชียร์หลายคนนะ อันดับแรกก็ โบอาแฮนค๊อก สองก็เจ้าหญิงวี่วี่ สามก็เจ้าหญิงชิราโฮชิ ส่วนนามิ เป็นเพื่อนนะดีแล้ว ถ้าเป็นเจ้าสาวลูฟี่คงจะน่วม เพราะเธอคงจะซ้อมทุกวันด้วยความติงต๊องของลูฟี่ ส่วนโรบินน่าจะคู่กับโซโลมากที่สุดมือเธอเยอะดี ไว้ตบโซโลตอนหลงทางฮ่า ส่วนชันจิก็หน้าม้อต่อไปเรื่อยๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

--- End quote ---

5555555    *haha*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version