Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ช่วยผมหน่อยสิ

หน้า: << < (2/2)

NaTTaJaK:

กดไลท์ คุณ แพนโดร่า เลยครับ *number1*

panndora:

ช่วงนี้คนชมเยอะจังเลยง่า อีกกระทู้ก็ชม *shock*

icekungza9:

ผมว่าเป็น ได้เป็นเจ็ดเทพโจรสลัด แน่นอน
ผมว่ารัฐบาล ที่เชิญบากี้ เพราะ เป็นลูกเรือของราชาโจรสลัด แถม เป็นเพื่อนสนิทกับ4จักรพรรดิอีก  *haha*
 แต่อย่าดูถุกบากี้ ครับ ผลปีศาจของบากี้ไม่ได้ต่างไรจากผลปีศาจของลูฟี่หรอก
ลูฟี่ แพ้ มีด ดาบ
บากี้ แพ้ ปืน
ลูฟี้ ชนะ ปืน
บากี้ ชนะ มีด ดาบ
บากี้เลียนแบบ ท่าลูฟี่ได้เกือบหมด  *haha*
หมัดปืนกลยางยืด (บาร์กี้เลียนแบบได้แน่นอน)
และก็อีกหลายๆท่า ยกเว้น หมัดคนยักษ์ และก็ เกียร์ ผมว่าอย่าประเมิน บากี้ต่ำไป
เอาง่ายๆ มิฮอว์ค โซโล ชนะบากี้ไม่ได้ (ฟันไม่ได้) ถ้าจะชนะต้องต่อยอย่างเดียว แต่ผมว่า อ.โอดะคงไม่เอานักดาบมาต่อยหรอก

หน้า: << < (2/2)

Go to full version