หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เราถามหน่อยโทบินี่มีโอกาสเป็นโอคาเงะรุ่นที่ 2 ไหม ?  (อ่าน 5643 ครั้ง)

fonfang2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คือเราสงสัยอะว่า รุ่นที่ 2 ออกมาน้อยเกินไปอะแล้วอีกอย่างก็ไม่มีใครรู้ว่าเขาตายยังไง

คือเราสงสัยรุ่น 2 อะมันแม่งๆนะ แล้วที่อ่านๆมา เราัยังไม่เห็นรุ่นสองจะมีเรื่องราวอะไรกับเค้าเลยนิ

โฮคาเงะรุ่นไหนๆเขาก็ มีผลงานกันแต่รุ่นสองมีแค่วิชาที่เคยใช่ แต่ไม่มีผลงานอะไรเลยอะ

แต่คงไม่ใช่หรอกมั้ง แต่มันแอบสงสัยไม่ได้อะ

bigkung

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ไม่ครับ เพราะตายแล้ว แล้วอีกอย่างก็โดนรุ่น3 ผนึกวิญญาณไปแล้วด้วย คถาผนึกซากอสูร ตอนสู้กับโอโรจิมารุ

semon7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
รุ่นสองตายยังไง  ก็โดนกินคาคุ คินคาคุ ฆ่าไง  ถ้าจำไม่ผิดนะ  ถ้าผิดขอโทษด้วยครับ

ส่วนรุ่น1อะสิ ที่ไม่มีใครรู้ว่าตายยังไง   แต่ทั้งรุ่น1-2 3 4 ตายแล้วแน่นอน  ตายด้วยคาถา ผนึกซากอสูร     คาถานี้มันของตายอยู่แล้วอะครับ

TheStrokes

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
รุ่นสองตายยังไง  ก็โดนกินคาคุ คินคาคุ ฆ่าไง  ถ้าจำไม่ผิดนะ  ถ้าผิดขอโทษด้วยครับ

ส่วนรุ่น1อะสิ ที่ไม่มีใครรู้ว่าตายยังไง   แต่ทั้งรุ่น1-2 3 4 ตายแล้วแน่นอน  ตายด้วยคาถา ผนึกซากอสูร     คาถานี้มันของตายอยู่แล้วอะครับ

ตามนั้นครับ เจอ กิน-คินคาคุ ฆ่า แล้วนินจาอีก  เพราะ รุ่น 2 เป็นตัวล่อ ไห้พวก ดันโซ ซารุโทบิ รอด ครับ ลองกลับไปอ่านตอนที่ ดันโซ สู้กับ เกะอะครับ ตอนจะตาย