Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนนี้ หนวดดำ มีความสามารถของผลไม้ปิศาจกี่อย่างแร้ว่ะคัฟ

หน้า: (1/2) > >>

[email protected]:

เห็นจินเบบอกว่า หหนวดแย่งความสามารถของอื่น มาอ่ะคัฟ แต่ไม่รู้ว่ามีมากแค่ไหน........... *disappoint*

pockpack.rcatu:

คงเยอะน่าดูเลยครับ ๒ ปี เลยอ่ะ ทำไปทำมาเจ้านี่เก่งโคตรเลยแหะ - - และสักวันก็ต้องได้สู้กับลูฟี่  *dontknow*

kamin.nas:

ลุงหนวด แกโหดจริง ได้ของ ป๋าหนวดขาวไปแล้วยังไม่พอใจ ไปแย่งคนอื่นอีก

แค่ผมว่าต้องมี พลังบางอย่างที่ชนะได้ *haha* *haha* ผมว่าเป็นไปได้ว่าหนวดดำอาจตกน้ำ เำพราะ ผลปีศาจแพ้ น้ำทะเลหรือป่าว
 *rip* *rip* ไม่แน่ แต่เท่าที่รู้ ลูฟี่ ต้องได้ปะทะ กับ หนวดดำแน่นอน แต่อีกอย่าง หนวดดำคงไม่รอด เพราะไปทำแผลที่ตา

แชงคูล " แชงคูลทุบมานเลย" *attack* *attack* *number1*

panndora:

มันอาจจะดูดออกมาแล้วยัดใส่ลูกน้องมันก็ได้นะ *้ัdoubt*

urtrasofi:

ผมว่ารุกกี้ค่าหัวเกินร้อยล้านบางคนเสร็จไปแล้ว(อยากให้เป็น คิดส์ นะ แต่คงไม่หรอก) มัลโก้ กับ โจส ก็อันตราย แต่ที่แน่ๆ ช็อปเปอร์ไม่มีทางโดนแน่ 555+

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version