Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า อาโอคิยิ มาเจอลูฟี่ คิดว่าจะต่อสู้กันมั้ยอ่ะคัฟ

หน้า: (1/3) > >>

[email protected]:

เพราะอาโอคิยิ หายไปนี่คัฟ ถ้ามาเจอลูฟี่แบบบังเอิญ จะต่อสู้กันรึป่าวอ่ะ *rip* *rip* *rip* *rip*

mugiwara:

ความคิดเห็นส่วนตัวคิดว่าไม่นะครับ  เพราะทั้ง2คนไม่มีความเเค้นอะไรกันเลย  ถึงจะเคยสู้กัน  เเต่ลูฟี่ก็ไม่ใช่ประเภทเเค้นฝังหุ่นซะด้วย  ทั้ง2คนอาจเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันก็ได้นะ อิอิ

panndora:

คงไม่แล้วคะ เพราะคุซันออกจากกองทัพเรือแล้วก็ไม่ต้องมีอะไรบาดหมางกับลูฟี่เลย
เอาจริงๆแล้ว เราว่าคุณคุซันเป็นผู้มีพระคุณของโรบินซะด้วยซ้ำ ^^

windyzero:

ถ้าเจอกัน ลูฟี่ต้องกะโดดออกมาง้างเตรียมโจมตีใจ แต่ถูกห้ามไว้ และคูซัน ก็บอกว่า ชั้นไม่ใช่ทหารเรือแล้ว อะไรทำนองนี้ล่ะมั้ง -*-

[email protected]:

ถ้าไม่สู้กันก้อดีไป เพราะ ถ้าสู้กัน ผมเดาไม่ออกเรยว่าใครจะชนะ ยังงัยก้ออยากให้อาโอคิยิมาเข้ากลุ่มลูฟี่อ่ะนะ (มันจะเป็นไปได้หรอ) อิอิ  ถ้ามีอดีต พลเอก มาเข้ากลุ่มด้วยล่ะก็นะ............ *shock* *shock* *shock* *shock*   รัฐบาลโลก ต้องอึ้งแน่ๆเรยอ่ะ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version