Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ คือ 1.อุจิวะ ฟุงะกุ 2.อิสึนะ 3.ตัวละครไหม่^ ^

หน้า: << < (4/4)

tongtorcafe:

--- อ้างจาก: mugiwara ที่ อา. 18 ธ.ค. 2011 เวลา 16:41:45 ---อ๋อครับ   ส่วนนารูโตะสำหรับผมนั้นยกให้เป็นที่2ครับ อิอิ   คงไม่ว่ากันนะ

--- End quote ---
ไม่เป็นไรครับ ผมก็เช่นกันที่ตอนนี้ยกให้นารูโตะเป็นที่1ครับ
รู้สึกเหมือนหลายคนจะโหวดว่าเป็นอิสึนะกันนะ ถ้าเฉลยเมื่อไรไม่ใช่ ก็ขอให้คนเขียนอธิบายตัวละครนั้นให้ละเอียดด้วยละกัน เพราะทั้งการ์ตูนที่เคยฉายมาไม่มีใครเป็นโทบินอกจาก 3ตัวเลือกที่ผมบอกละ ถ้าเป็นตัวละครที่ไม่เคยมีมาก่อนและเป็นตัวละครธรรมดาๆไม่สำคัญและพูดถึงต่ำกว่า20%ทั้งเรื่อง การ์ตูนคงจะติดลบพอสมควรครับ

bossrwb:

ผมคิดว่า้เปน อุจิวะ คางามิน่ะครับ

หน้า: << < (4/4)

Go to full version