หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

มาดาระหน้ากากหรือโทบิคือ^^

อุจิวะ ฟุงะกุ    พ่อซาสึเกะ/อิทาจิ
2 (20%)
อุจิวะ อิสึนะ    น้องชายมาดาระ
7 (70%)
ตัวละครไหม่ จะเรียกอะไรก็ได้ทั้งนั้น เกิดขึ้นจากมาดาระตัวจริงสร้างขึ้นเพื่อสานแผนที่วางไว้ด้วยกัน--อันนี้แหวกไปทางเวอร์ไม่แนะนำให้โหวต^^
1 (10%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 10

ปิดการโหวต: อา. 01 พ.ค. 2039 เวลา 18:28:41

ผู้เขียน หัวข้อ: โทบิ คือ 1.อุจิวะ ฟุงะกุ 2.อิสึนะ 3.ตัวละครไหม่^ ^  (อ่าน 19636 ครั้ง)

tongtorcafe

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • http://www.metteya.org/
Re: โทบิ คือ 1.อุจิวะ ฟุงะกุ 2.อิสึนะ 3.ตัวละครไหม่^ ^
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 20 ธ.ค. 2011 เวลา 08:25:59 »
อ๋อครับ   ส่วนนารูโตะสำหรับผมนั้นยกให้เป็นที่2ครับ อิอิ   คงไม่ว่ากันนะ
ไม่เป็นไรครับ ผมก็เช่นกันที่ตอนนี้ยกให้นารูโตะเป็นที่1ครับ
รู้สึกเหมือนหลายคนจะโหวดว่าเป็นอิสึนะกันนะ ถ้าเฉลยเมื่อไรไม่ใช่ ก็ขอให้คนเขียนอธิบายตัวละครนั้นให้ละเอียดด้วยละกัน เพราะทั้งการ์ตูนที่เคยฉายมาไม่มีใครเป็นโทบินอกจาก 3ตัวเลือกที่ผมบอกละ ถ้าเป็นตัวละครที่ไม่เคยมีมาก่อนและเป็นตัวละครธรรมดาๆไม่สำคัญและพูดถึงต่ำกว่า20%ทั้งเรื่อง การ์ตูนคงจะติดลบพอสมควรครับ

bossrwb

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: โทบิ คือ 1.อุจิวะ ฟุงะกุ 2.อิสึนะ 3.ตัวละครไหม่^ ^
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 20 ธ.ค. 2011 เวลา 18:47:26 »
ผมคิดว่า้เปน อุจิวะ คางามิน่ะครับ