Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิโอบิโตะ100%ดูที่ความสามาตรของเนตร

หน้า: << < (6/8) > >>

gigu2:

คิดว่า โทบิ น่าจะเป็น คิซาเมะ นะเพราะ 8 หางบอกว่า บี เคยสู้กับคนผู้นี้มาก่อน แล้วตอนอัญเชิญศพมา
กลุ่มแสงอุสา จะออกมาทุกคน ยกเว้น "คิซาเมะ" ส่วนเรื่องเนตร มันปลูกถ่ายกันได้ ทุกคนละ

semon7:

--- อ้างจาก: gigu2 ที่ พฤ. 05 ม.ค. 2012 เวลา 10:29:53 ---คิดว่า โทบิ น่าจะเป็น คิซาเมะ นะเพราะ 8 หางบอกว่า บี เคยสู้กับคนผู้นี้มาก่อน แล้วตอนอัญเชิญศพมา
กลุ่มแสงอุสา จะออกมาทุกคน ยกเว้น "คิซาเมะ" ส่วนเรื่องเนตร มันปลูกถ่ายกันได้ ทุกคนละ

--- End quote ---

ที่ท่านบอกก็น่าคิดแหะ  แต่ว่า คิซาเมะ มันตายตอนโดนไกฆ่าหลังจากคาบูโตะรวบรวมและอัญเชิญแสงอุสามา  คาบูโตะมันอาจจะไม่มีเวลาไปเอาคิซาเมะมาก็เป็นได้

buiy:

ไม่น่าจะใช่คิซาเมะนะครับ เพราะในเรื่องจำตอนไม่ได้
โทบิเคยเปิดหน้าให้คิซาเมะดูตอนที่เหลือสมาชิกไม่กี่คน
และพอโทบิเปิดหน้าให้ดูคิซาเมะก็เหมือนจะรู้จัก และยอมทำตามที่โทบิสั่งด้วย

nopza0001:

มันไม่แน่ครับว่าใครจะเป็นหรือไม่เป็น อยู่ที่คนเขียนครับ คุณอย่าไปมันใจกับมันมากไป ทั้ง2ฝ่าย นะ เพราะคนเขียนชอบหักมุมอยู่เรื่อย

buiy:

เจอละครับตอนที่คอซาเมะกับโทบิเจอกันแล้วโทบิเปิดหน้าให้ดูคับ
ตามลิงค์เลยhttp://www.madogun.com/read.php?tid=32395

หน้า: << < (6/8) > >>

Go to full version