หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??  (อ่าน 31673 ครั้ง)

MAX

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
Re: มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤ. 15 ธ.ค. 2011 เวลา 21:44:34 »
ผมว่า คาคาชิ+ไก  VS  โทบิ

คาคาชิ+ไก ไม่ไหวจะเคลีย กะ  โทบิ แน่นอน มันเก่งเกินไป *dead*
อิทาจิ มาแว้ว!!

TheStrokes

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤ. 15 ธ.ค. 2011 เวลา 23:03:35 »
ทำไม อ.ไก มีฉายาว่าสัตว์ร้ายแห่งโคโนฮะ

ลองดูท่า ที่สู้กับคิซาเมะจิ หหึหึ สัตว์ร้ายแท้จริงเเห่นโคโนฮะ

semon7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 13:36:41 »
ทำไม อ.ไก มีฉายาว่าสัตว์ร้ายแห่งโคโนฮะ

ก็ตัวมัน มีพลังที่ไม่ค่อยเหมือนคนอื่น มันเปิดจักระ ได้ 8 จุด ตัวมันเลยเเดง เหมือน ปีศาจ (เเดงเเมนยู)

เอ่อ  ครูไกกับลี ไม่ใช้จักระนะครับ

รู้แค่ว่าเปิดประตูพลังแปดจุด (ผมก็ไม่รู้คือพลังไร อิอิ)   แต่ไม่ใช่จักระนะครับ

เพราะปณิธานอันแน่วแน่ของ2คนนี้ คือ จะเป็นนินจาที่แข็งแกร่งโดยไม่ใช้จักระครับ

ลีกะไกใช้จักระได้ครับ(แต่ดันใช้คาถานินจาไม่ได้) การเปิดประตูพลังคือการปลดล็อคพลังจักระที่ถูกเก็บตามร่างกายครับ หาอ่านดูเล่ม10ครับ อิอิ  สู้ๆนะครับ   
 *้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

ลีคนเดียวครับที่ใช้คาถานินจาไม่ได้   ส่วนอาจารไก ใช้ได้ครับไม่งั้นจะอันเชิญสัตได้ไง แต่ยังไงซะ ก็เห็นที่ถนัดมากๆก็ กระบวนท่า