Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เฉลยแล้ว โทบิ คือใคร หลักฐานแน่น

หน้า: << < (3/16) > >>

banksoi5:

--- อ้างจาก: klaobrmeiei ที่ ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 22:28:15 ---ชื่อแมร่งเจ็บว่ะ ถ้ามีจิงๆ

อุจิวะ ...

มันเปนคนของตระกูลอุสึมากิ จิงๆเหรออ ต้องลองติดตามไปอีกนิด (รอเฉลยเลย 555*)

--- End quote ---
555555555+

ILADA:

555555555555 อุจิวะ ... มีด้วยหรอวะ? *haha* *haha* *haha*

koratdevil3:

มันบอกยากอยู่น่ะ ว่าโทบิเป็นใคร

cero:

หยดหยองพองขน กันเลยที่เดี่ยวสำคัญ อุจิวะ ... เนี่ย มุขนี้ขายดีตลอดกาลจิง แต่ก็นะหลักการเยอะแต่มันจะแน่หร๋อ ที่เปนลุกบุญทำ 10ปากก้ไม่เท่าตา เห็น น๊า ขอภาพหน่อยภาษาอะไรช่างมัน ขอแคร๊ภาพเท่านั้นถึงจะเช่อว่าเปนลูกบุนทำจิงๆ!!!

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ถ้าโทบิเป็นคนที่แก่จริง เช่น
พ่อ เกะ
อิชึนะ น้องมาดาระ
ลูกชายรุ่นหนี่ง
กลุ่มเดียวที่อายุเท่ารุ่นสาม

แต่แลกๆ ผมเห็นโทบิมันติ้งต๋องมากเลยน๊ะครับ
ถ้าพวกมีอายุคงไม่มีบุคลิกปัญญาอ่อนมั้ง น่าจะอายุยังน้อย น้าจะสามสิบกว่านิดๆ คงประมารคาคาชิ กับ ไกนี้และ

สรุปความเห็นผมยังไงก็ ยังเป็น โอบิโตะ เหมีอนเดีม
 *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

หมดมุกแล้วไม่รู้จะเอาอะไรมาอ้าง 5555+
120304 KARA STEP,Jumping,Winter Magic (120127 Kiss in Tokyo)
เอาของสวยๆ งามๆ ไปดูแก้เบื่อ

หน้า: << < (3/16) > >>

Go to full version