Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เฉลยแล้ว โทบิ คือใคร หลักฐานแน่น

หน้า: << < (11/16) > >>

Jay_Jay:

รออ่านวันนี้ดูครับ เผื่อจะมีอะไรที่พอเอามาเป็นข้อมูลได้บ้าง

*hoho*

Susanoo:

รออ่านอยู่เหมือนกัน มันจะตัดไปฉากอื่นรึป่าวหว่า

มี3ฉากละ อิทาจิ 5ไรคาแงะ1โฮคาแงะ โตะกับโทบิ

ถ้าไม่ตัดไปฉากอื่นก้อดีจะได้ดูอิทาจิโชว์พาว  *attack* *haha* *haha* *haha*

bigjoo:

ผมไม่ค่อยได้อ่านกะทู้เท่าไหร่ แต่ที่อ่านผ่านๆมาของทุกคน ความคิดผมน้ะผมว่าพ่อเกะมากกว่า เหตุผลคนอื่นพูดไปหมดและ แต่มีอีกเหตุผลคือทำไมอิทาจิจึงไม่อยากไห้เกะเห็นหน้าโทบิ และตระกูลอุจิว้ะคิดก่อกบฎ ผมว่ามันก็น่าคิดน้ะไงก็ลองไปคิดกันดูอีกรอบอิๆ อ่อแล้วก็ท้าไม่ใช่พ่อเกะทำไมมันรวบรวมดวงตาได้เย้อะขนาดนั้นครับ ท้าไม่ใช่คนในตระกูล ไงๆกะอย่าว่าผมน้ะ

Augustz:

ถ้าพูดถึงว่าเป็นคนรุ้จัก ถ้ามันคุยกันอยุ่ตั้งนานขนาดนั้นมันจะจำเสียงพ่อมันไม่ได้หรอคับ

photo:

ผมสงสัยนะที่โทบิมอบเนตรของอิทาจิให้ซาซึเกะง่ายๆและมันเคยพูดถึงนารุโตะว่าใช่เป็นตัวกระตุ้นซาซึเกะมาตลอดแถมมีเนตรเก็บไว้เพียบสงสัยจังเลยว่าจะเป็นพ่อเกะเองป่าว

หน้า: << < (11/16) > >>

Go to full version