Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เฉลยแล้ว โทบิ คือใคร หลักฐานแน่น

หน้า: << < (4/16) > >>

chuigi:

ผมว่า  รอดูต่อไปดีกว่า  *dontknow*

koibito:

ผมไม่ถึงกับเป็นแฟนพันธุ์แท้โตะนะ แต่ผมเห็นด้วยกับข้างบนที่ว่าเป็นโอบิโตะนะ ข้อสังเกตุง่ายๆ
1.หน้ากากโทบิเดิมทีมีรูตาเพียงรูเดียว(เดาว่าอีกข้างอาจอยู่ที่คาคาชิ)
2.หลังจากได้เนตรสังสาระมาก็ทำหน้าหน้ากากที่มีตาสองข้างออกมา

aofzaa751157:

ตระกูล อุซึมากิ เท่าที่ผมรู้มาก้อมี

อุซึมากิ คุชินะแม่ของนารูโตะ อุซึมากิ นางาโตะ(เพน)และ อุซึมากิ นารูโตะ

เพนนี่ผมไม่แน่ใจว่า อาจจะ เป็น ปู่หรืออะไรของนารูโตะ นะครับไม่แน่จัย

aofzaa751157:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 19:43:57 ---ถ้าโทบิเป็นคนที่แก่จริง เช่น
พ่อ เกะ
อิชึนะ น้องมาดาระ
ลูกชายรุ่นหนี่ง
กลุ่มเดียวที่อายุเท่ารุ่นสาม

แต่แลกๆ ผมเห็นโทบิมันติ้งต๋องมากเลยน๊ะครับ
ถ้าพวกมีอายุคงไม่มีบุคลิกปัญญาอ่อนมั้ง น่าจะอายุยังน้อย น้าจะสามสิบกว่านิดๆ คงประมารคาคาชิ กับ ไกนี้และ

สรุปความเห็นผมยังไงก็ ยังเป็น โอบิโตะ เหมีอนเดีม
 *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

หมดมุกแล้วไม่รู้จะเอาอะไรมาอ้าง 5555+
120304 KARA STEP,Jumping,Winter Magic (120127 Kiss in Tokyo)
เอาของสวยๆ งามๆ ไปดูแก้เบื่อ

--- End quote ---

ไม่เห็นรูปภาพตอนหน้ากากแตกหรอครับ หน้าเหี่ยวเชียวไม่น่าจะหนุ่มน้ะ ๆ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: aofzaa751157 ที่ ส. 10 มี.ค. 2012 เวลา 00:31:21 ---
--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 19:43:57 ---ถ้าโทบิเป็นคนที่แก่จริง เช่น
พ่อ เกะ
อิชึนะ น้องมาดาระ
ลูกชายรุ่นหนี่ง
กลุ่มเดียวที่อายุเท่ารุ่นสาม

แต่แลกๆ ผมเห็นโทบิมันติ้งต๋องมากเลยน๊ะครับ
ถ้าพวกมีอายุคงไม่มีบุคลิกปัญญาอ่อนมั้ง น่าจะอายุยังน้อย น้าจะสามสิบกว่านิดๆ คงประมารคาคาชิ กับ ไกนี้และ

สรุปความเห็นผมยังไงก็ ยังเป็น โอบิโตะ เหมีอนเดีม
 *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

หมดมุกแล้วไม่รู้จะเอาอะไรมาอ้าง 5555+
120304 KARA STEP,Jumping,Winter Magic (120127 Kiss in Tokyo)
เอาของสวยๆ งามๆ ไปดูแก้เบื่อ

ไม่เห็นรูปภาพตอนหน้ากากแตกหรอครับ หน้าเหี่ยวเชียวไม่น่าจะหนุ่มน้ะ ๆ

รอยเหียวนั้นวัดกันไม่ได้หรอกครับบ้างที่อาจไม่ใช่รอยเหียวก็ได้ มันคิดได้หลายๆแบบ อาจเป็นอย่างอื่นก้ได้ อันนี้ไม่ออกความเห็น
 *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

หน้า: << < (4/16) > >>

Go to full version