Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

คุณคิดว่าใครเก่งที่สุดในเรื่องฮันเตอร์

หน้า: << < (4/5) > >>

[email protected]:

** เฉลย ออกมาสักที คนที่เก่งสุด ใน HxH คือ คิรัวร์+นินากะ(จำชื่อผิดเปล่าเนี่ย) คู่นี้เก่งเวอร์ ใครจะไปชนะได้ ทำไมไม่เอาไปปราบราชา เมลเอม น้อ งง
 *number1*
ปล. แต่ไม่แน่ใจ ความสามารถนี้ต้องรู้จัก เป้าหมายในการ ที่จะสั่งหรือเปล่า เช่น ชื่อ หรือเคยเห็นหน้า

haihui:

กอร์นครับ พระเอกต้องเก่งที่สุดคร๊าบบบ  *love*

addaddin:

ผมว่าพ่อ คิรัวคับ เพราะหน้าเหมือน ยูจิโร่ พ่อบากิ  *shock*

Nijjy:

เนเทโร่น่าจะเก่งสุด เพราะว่าตอนที่จะหาประธานฮันเตอร์คนใหม่ มีแต่คนบอกว่าหาคนฝีมือเทียบเนเทโร่ยาก (อะไรประมานนั้น)
เพราะฉะนั้น จินไม่น่าจะเก่งเท่าเนเทโร่ แต่รองๆหน่อย
เรื่องเนเทโร่กับพวกองครักษณ์ไม่แน่ใจ เพราะมดตัวที่มีปีกบอกตอนที่เนเทโร่โชว์เน็นให้ดูว่าน่าจะโดนหนึ่งในองครักษณ์ฆ่าตายซะก่อน (ซึ่งจริงๆเป็นยังไงไม่รู้)
ส่วนเซโน่อาจจะเก่งประมาณเนเทโร่เลย รู้สึกว่าสองคนนี้จะเป็นเพื่อนกัน แล้วเนเทโร่ก็เคยเรียกมมาช่วยแยกราชาออกจากองครักษณ์ (แต่ก็กลับไปก่อนอีก = =")

ที่แน่ๆตอนจบกอร์นน่าจะเก่งสุดชัวร์ เก่งกว่าฮิโซกะแน่นอน ฮิโซกะชอบย้ำว่าครั้งหน้าสู้กับกอร์นเดิมพันด้วยชีวิต ซึงฮิโซกะน่าจะตายตอนหลัง  *rip*

ZarJin:

ผมว่า อาจจะเป็นจินนะครับ  *haha*  ขนาด กอนไปสู้กับมด ยังอยู่เฉยได้ สงสัยคงคิดว่าผ่านได้ โดยไม่ต้องถึงมือจิน 555  เห้อ คิดไปได้นะเรา    ว่าเเต่ อาจจะมี Hunter ระดับเทพๆรออยู่ ก็ได้นะครับ  ที่ผ่านมา Hunter เพิ่งจะเรื่มเท่านั้น หลังจา้ก มด หวังว่าจะมี เทพๆนะครับ รออยู่ครับ  *great*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version