Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

โซลดิ๊ก vs เงามายา คิดไง ใครจะชนะ

หน้า: << < (7/8) > >>

Sabi:

*attack* คุณ zarjin แฟนคลับโซลดิ๊กแน่เลย อิอิ ว่าแต่เซโน่สายเปลี่ยนแปลงใช่ป่าว ครับ ทำไม  ใช้สายแผ่พุ่งได้โหดจังละนี่ ไอดราก้อนแรนจ์ที่ฉกคุโรโร่อ่ะ  ไวมากเลย

ไหนจะมังกรที่ยิงให้ราชากับประทานขี่อีก ยิงไปตั้งหลายกิโล  สายแผ่พุ่งหลักบางคนยังทำไม่ได้เรย ผมว่า อิอิ เมพ จริงๆ

ZarJin:

--- อ้างจาก: Sabi ที่ ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 03:24:20 --- *attack* คุณ zarjin แฟนคลับโซลดิ๊กแน่เลย อิอิ ว่าแต่เซโน่สายเปลี่ยนแปลงใช่ป่าว ครับ ทำไม  ใช้สายแผ่พุ่งได้โหดจังละนี่ ไอดราก้อนแรนจ์ที่ฉกคุโรโร่อ่ะ  ไวมากเลย

ไหนจะมังกรที่ยิงให้ราชากับประทานขี่อีก ยิงไปตั้งหลายกิโล  สายแผ่พุ่งหลักบางคนยังทำไม่ได้เรย ผมว่า อิอิ เมพ จริงๆ

--- End quote ---
   555 จริงๆ้้เเล้ว เป็นเเฟนคลับ มาจิ ครับผม อิอิ   *love* น่ารักมากมาก เเถมดูท่าจะโหดมิเบา ครับ   ส่วนเซโน่ ผมว่า คนนี้เก่งจริงๆครับ จะว่าไปดูไม่ออกจริงๆนะครับ ว่าเซโน่1-1 กับคุโรโร่ ใครจะชนะ เเต่ถ้าเรื่องประสบการณ์ล่ะก็ เซโน่กินขาดครับ  เเต่เรื่องพลังแฝง ก็ต้องคุโรโร่ครับ  ว่ืาเเต่เมื่อไหร่คนเขียน จะให่ ฮิโซกะ vs คุโรโร่ซักทีน้า อยากดูจัง    ปล. ตอน เซโน่ยิงดราก้อนไดรฟ์ โหดมากนะครับ ไม่รู้หมดก๊อกเลยอ่ะเปล่า อิอิ โหดเกินตาแก่คนนี้  *number1*

artkub:

ผมว่าเงามายาชนะ

coke:

คุโรโร่เคยถาม เซโน่ โซดิก ว่าถ้าผมสู้กับคุณแบบ 1-1 ใครจะชนะ
เซโน่ ก็บอกว่า ฉันก็คงชนะอย่างเฉียดชิว คุโรโร่ก็ไม่ได้เถียงอะไร
และเหมือนจะยอมรับ และยังคิดในใจอีกว่าเป็นตาแก่ที่จัดการยากจริงๆ
แบบนี้จะขโมยความสามารถได้ยังไง !

ผมว่าโซดิกน่าจะชนะแบบเฉียดชิว เพราะ นักฆ่า vs โจร

ZarJin:

--- อ้างจาก: coke ที่ พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 02:01:11 ---คุโรโร่เคยถาม เซโน่ โซดิก ว่าถ้าผมสู้กับคุณแบบ 1-1 ใครจะชนะ
เซโน่ ก็บอกว่า ฉันก็คงชนะอย่างเฉียดชิว คุโรโร่ก็ไม่ได้เถียงอะไร
และเหมือนจะยอมรับ และยังคิดในใจอีกว่าเป็นตาแก่ที่จัดการยากจริงๆ
แบบนี้จะขโมยความสามารถได้ยังไง !

ผมว่าโซดิกน่าจะชนะแบบเฉียดชิว เพราะ นักฆ่า vs โจร

--- End quote ---
      *dontknow* เเต่เซโน่บอกว่า ถ้าคุโรโร่ เอาจริงก็อีกเรื่องนึงนะครับ

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version