Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

โซลดิ๊ก vs เงามายา คิดไง ใครจะชนะ

หน้า: (1/8) > >>

sunnn:

หลักๆก็ ซิลเวอร์ เซโน่ อิรุมิ
เจอกับ คุโร่โร่ ฟิงค์ เฟตัน

ผมว่าคุโร่โร่ ซิลเวอร์ เซโน่ พอๆกัน
อิรุมิรองลงมา
ฟิงค์ เฟตัน คงอ่อนสุดในนี้

dear:

ถ้าจัดตามนี้โซลดิ๊กชนะขาด

mask:

แต่ถ้ามี handicap แบบทั้งแก๊งรุม โซลดิ๊กก็มีร้อง

marangone:

--- อ้างจาก: mask ที่ ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 01:01:53 ---แต่ถ้ามี handicap แบบทั้งแก๊งรุม โซลดิ๊กก็มีร้อง

--- End quote ---

ถ้าเอาโซลดิ๊กทั้งตระกูล VS แมงมุมทั้งแก๊ง ผมว่าโซลดิ๊กชนะขนาด แค่ทวดคิรัว ก็เก่งพอๆกับประธานแล้วอ่ะ โหดมว๊ากกกกกกก

HunterX_nai:

--- อ้างจาก: marangone ที่ ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 09:39:21 ---
--- อ้างจาก: mask ที่ ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 01:01:53 ---แต่ถ้ามี handicap แบบทั้งแก๊งรุม โซลดิ๊กก็มีร้อง

ถ้าเอาโซลดิ๊กทั้งตระกูล VS แมงมุมทั้งแก๊ง ผมว่าโซลดิ๊กชนะขนาด แค่ทวดคิรัว ก็เก่งพอๆกับประธานแล้วอ่ะ โหดมว๊ากกกกกกก

ทวดคิว สู้ตอนไหนหรอครับ อยากรู้ๆๆๆ *great*

หน้า: (1/8) > >>

Go to full version