Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

คุณว่าไคน์เก่งแค่ไหน ระดับประมาณใคร

หน้า: << < (3/5) > >>

panndora:

เอ่อ....ตอนที่กอร์นตัวกะเปี๊ยก ไคท์ก็ฝึกวิชากับจินแล้วนะคะ
ไคท์ก็น่าจะมีประสบการณ์มานานคะ แต่อาจจะเพิ่งมาสอบฮันเตอร์ แบบฮิโซกะไง -*-

pumppumppump:

ตอนกอร์นตัวกะเปี๊ยกก็คือ2ปีก่อนไงครับ รวมกับเวลาในเรื่องด้วยก็1ปีเป็น3ปี   แต่ตอนพวกเงามายาออกปล้นกอร์นยังแค่2-3ขวบเองครับ  เผ่าคูลท์โดนฆ่าเกลี้ยงตอน10ปีก่อน

แล้วถ้าเป็นเน็นมาก่อนทางสมาคมจะไม่ส่งไปให้ฝึกเน็นแบบพวกฮิโซกะ การที่ไคท์ได้ไปฝึกกับจินก็แสดงว่าไม่ได้เป็นเน็นมาก่อนนั่นแหละครับ

F4:

ไคน์เก่งน้าาา

แขนเดียวสู้กับปีโต้ ตอนจบเห็นปีโต้ก็มอมแมมเชียว

และที่สำคัญ ไคน์สามารถตามหาตัวจินเจอได้ด้วยตัวเองนะ เหมือนที่กอร์นกำลังพยายามอยู่

แต่ของกอร์นจินไม่อยากเจอมันจะหนี แต่ไคน์ไม่รู้ แต่รู้ว่าหาเจอแล้ว

pumppumppump:

หาตัวจินเจอไม่เกี่ยวกับสู้เก่งนาครับ   ส่วนตอนสู้กับปีโต้ ปีโต้แค่แก้มถลอกกับเสื้อขาดเอง ไม่ได้ถือว่ามอมแมมอะไรขนาดนั้น  เอาคิรัวร์มาเปิดกันมูลอัดใส่อาจทำให้ปีโต้เจ็บกว่าด้วยซ้ำ หรือถ้าเป็นบิ๊กแบงค์อิมแพ็คของอุโบก็น่าจะทำให้เจ็บได้มากกว่านั้น

แต่ทำอย่างนั้นได้ก็เก่งระดับนึงแล้วล่ะ แต่ผมว่าไม่น่าจะเก่งเกินพวกเงามายาตัวท็อปๆหรอกครับ

Sabi:

อ่าๆ ก้พออยู่ตัวแหละคับ ถึงแก้มถลอกเสื้อขาด แต่ ทำเอาปีโต้เคลิ้ม อยากสู้ด้วย อีกครั้ง  นี่ คงไม่ทะมะดารอก  กอร์นกับคิรัวตอน ออก gi รุมไคทืแขนเดียวไม่ชนะ และคงไม่จบไวหรอกครับ ลุ้นเวอร์ชั่น อนิเม มีฉากแบบละเอียดอยู่    *attack*  แต่จิตใจกับความเป็นฮันเตอร์กับความเท่นี่กินขาดเลย เจอเอนปีโต้แล้วไม่หลอนเข้มแข็งมาก

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version