Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้ากลุ่มหมวกฟางได้อาโอคิยิเป็นพวกคนที่10จะเป็นไปได้ไหม

หน้า: << < (3/5) > >>

oatnicky:

ด้อยกว่าพลเอกนี่ผมมั่นใจ 100 เปอร์เลย แต่ แมกเจลเลนนี่ผมค่อนข้างไม่แน่ใจ  *hoho*

Natthakit:

ผมว่าแม็กเจลแลนชนะยากนะ เพราะตัวมันเป็นพิษ ถ้าต่อยคือติดพิษ แต่ลูฟี่มีภูมิต้านทานพิษแล้ว
ไม่แน่อ่ะครับ ส่วนเรื่องอาโอคิยผมว่าคงไม่นะ ลุ้นจินเบกะชิราโฮชิก่อนดีกว่าช่วงเนี้ย  *haha*

S.Rayleigh:

อยากรู้ จังเลย ว่า หลังจากนี้ อาโอคิยิ คิดจะทำไรต่อไป *great*

KONUNKID:

อาโอคิยิ อาจจะคอยดู และคอยช่วยเหลือในบ้างเรื่อง แต่จะไม่มาเป็นลูกเรือเด็ดขาดครับ

[email protected]:

อาโอคิยิ เจอลูฟี่ จะเปนไงหว่า  (อาโอคิยิ = A   ลูฟี่= L)
     A : ว่าไงหมวกฟาง
     L  : เฮ้ยไอ้แจ้นี่หว่า เมิงจามาจับตูเรอะ ฝันไปเถอะ ยากส์
     A : เปล่า  กรูหิวข้าวน่ะ  ขอข้าวกินหน่อย
     L  : เรื่องอะไรที่กรูจะต้องให้เมิง  ของแดก ของกรู
  ติดตามชมตอนต่อไป     *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version