Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้ากลุ่มหมวกฟางได้อาโอคิยิเป็นพวกคนที่10จะเป็นไปได้ไหม

หน้า: << < (4/5) > >>

armyzoom:

อาจจะได้สู้กับ หนวดดำนะครับ เพราะไอ้เจ้าหนวดดำ ล่าผลปิศาจดีๆอยู่ใช่มั้ย ผมว่า อาโอคิยิ ต้องโดนเล็งไว้เเล้วละครับ

[email protected]:

เหนด้วยคัฟ   แต่หนวดดำมันคงยังไม่เสี่ยงตอนี้หรอกคัฟ

devicry:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 19:50:23 ---เหนด้วยคัฟ   แต่หนวดดำมันคงยังไม่เสี่ยงตอนี้หรอกคัฟ

--- End quote ---
2ปีแล้วนะ  ผมว่าหนวดดำมันคงพร้อมจะซัดกับทุกคนระดับหนึ่งแล้วละ  แล้วไม่รุ้มันแดรกผลปีศาจได้มากกว่า2 หรือป่าว

[email protected]:

ต่อให้หนวดดำเทพจริง แต่หนวดดำยังขาดปัจจัยอยุ่อย่างหนึ่งไปนะคัฟ   คือ  หนวดดำมันไม่ได้เตรียมพร้อมที่จะเสี่ยงชีวิต อ่ะนะ  ได้แต่หวังพึ่งพลังอย่างเดียวอ่ะ   สรุปคือ  มันกลัวตายอ่ะคัฟ   ถ้าเกิดว่า ความแข็งแกร่งของ  อาโอคิยิ  อยู่นอกเหนือความคาดหมายของหนวดดำ   มันก้อคงจะ  รนลานอ่ะคัฟ   ผมคิดว่าแบบนั้นอ่ะ

pockpack.rcatu:

ผมว่าเป็นไปได้น้อยนะครับ อาโอคิยิมาก็ไม่รู้จะให้อยู่ตำแหน่งไหนในเรือ ด้วยความสามารถแล้วรู้สึกจะโกงไปหน่อยนะครับ เวลาสู้สงสัยจะได้หน้าอยู่คนเดียวล่ะม้างงงเนี่ย

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version