Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้ากลุ่มหมวกฟางได้อาโอคิยิเป็นพวกคนที่10จะเป็นไปได้ไหม

หน้า: (1/5) > >>

amarin:

ถ้ากลุ่มหมวกฟางได้อาโอคิยิเป็นพวกคนที่10จะเป็นไปได้ไหม(เพราะออกจากทหารเรือแล้วนิเหมื่อนลูกน้องหนวดขาวอะครับ) *attack* *attack* *number1* *number1*

windyzero:

มีความเป็นไปได้อยู่ครับ เพราะ ยังมีปมอดีตระหว่าง พี่แจ้กับเซาโรอยู่

และสาเหตุหลายๆอย่างที่ พี่แจ้ไม่ยอมจับโรบินทั้งที่มีโอกาสหลายครั้งด้วย

Akatsuki:

ถามแบบนี้ บอกได้เลยว่า มีโอกาสได้ อาโอคิยิ มาเป็นพวก เพราะอาโอคิยิ ออกจากทหารเรือ และไม่ชอบอุดมการณ์ของ อาคาอินุ ด้วย ถ้าได้ละก็ แหล่มๆ *้ั์cool*

tagoyaki:

และแล้ว กลุ่มของหมวกฟางก้อครบ 10 ใด้อาโอคอยิ แน่นอน เพราะอาโอคิยิก้อเป็นคนไม่เต็มเหมือนกัน *haha* *haha* *haha* กลุ่มของหมวกฟางมีแต่คนบ้าๆ 5555

marangone:

--- อ้างจาก: amarin ที่ พฤ. 15 ธ.ค. 2011 เวลา 01:33:46 ---ถ้ากลุ่มหมวกฟางได้อาโอคิยิเป็นพวกคนที่10จะเป็นไปได้ไหม(เพราะออกจากทหารเรือแล้วนิเหมื่อนลูกน้องหนวดขาวอะครับ) *attack* *attack* *number1* *number1*

--- End quote ---

ส่วนตัวคิดว่าไม่มีทางครับ เพราะ ลูกเรือไม่น่าจะเก่งกว่ากัปตัน ไม่งั้นมันแปลกๆอ่ะ^^

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version