หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่ฮะผมขอโทษที่ทำให้แม่เจ็บ  (อ่าน 3431 ครั้ง)

lolo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
แม่ฮะผมขอโทษที่ทำให้แม่เจ็บ
« เมื่อ: จ. 16 ก.ค. 2012 เวลา 15:51:17 »
ผมขอโทษนะครับแม่ที่ผมทำให้แม่เจ็บทั้งตอนที่ผมยังอยู่ในท้องแม่และตอนที่ผมได้ลืมตามาดูโลก
ผมขอโทษนะครับแม่ที่พอผมโตขึ้นผมก็ทิ่งแม้ไปจีบสาว
ผมขอโทษนะครับแม่ที่พอผมมีครอบครัวผมก็มีเวลาให้แม่น้อยลง

แม่ครับ... แม่อภัยให้ผมได้ไหมครับที่ผมรู้สึกตัวช้าไป

ขอบคุณนะครับที่ให้ชีวิตผม
ขอบคุณนะครับที่เลี้ยงดูผมมาจนโตได้ขนาดนี้
ขอบคุณนะครับที่ทำให้ผมเป็นคนดี
ขอบคุณนะครับที่รักผมมากขนาดนี้
นับจากนี้ แม่จะเป็นที่หนึ่งในใจของผม

Next To You : อีกนิด...ก็ชิดแล้ว EP4 (Official) [HD]