Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??

หน้า: << < (3/7) > >>

klaobrmeiei:

น่าจะเอาคาคาชิมาเฉลยว่านั่นเปนเนตรของโอบิโตะมากกว่า

แต่ไม่น่าใช่โอบิโตะหรอกมั้ง

(แต่มีอยุ่ตอนนึงที่มันถอดหน้ากากออกมาหมดเลยนะ(ตอนที่นารุโตะเจอซาสึเกะหลังสู้กับดันโซ) เหนแค่ทรงผมกับด้านหลังข้างๆ นิดหน่อย ทรงผมเหมือนโอบิโตะมาก แต่ผมว่าไม่น่าใช่โอบิโตะมั้ง)

pitakchon:

--- อ้างจาก: semon7 ที่ ส. 10 ธ.ค. 2011 เวลา 17:26:59 ---ถ้าเป็นโอบิโตะจริง  มันคงเอาคาคาชิมาแหละ  เพราะเป็นเพื่อนรักกัน

--- End quote ---

ที่เอาคาคาชิกับไกมา เพราะว่า นารูโตะ+บีสู้ไม่ไหวหรอกครับ

พ่อชิกามารุเป็นคนสั่งให้มาทุกหน่วยอยุ่แล้วไม่ใช่มาแค่คาคาชิกับไก

nijiao:

--- อ้างจาก: pitakchon ที่ ศ. 09 ธ.ค. 2011 เวลา 20:09:44 ---ไกน่าจะเปิดประตูที่ 8 ได้แล้วแน่ๆเลย

ตอนสู้กับคิซาเมะเปิดถึง ประตูที่ 7 แล้ว

ถ้างั้นไกก็ต้องตายสิคับ  *damage*  *damage*           (หรือไม่ตาย 555555+)

pitakchon:

--- อ้างจาก: nijiao ที่ อา. 11 ธ.ค. 2011 เวลา 20:47:43 ---
--- อ้างจาก: pitakchon ที่ ศ. 09 ธ.ค. 2011 เวลา 20:09:44 ---ไกน่าจะเปิดประตูที่ 8 ได้แล้วแน่ๆเลย

ตอนสู้กับคิซาเมะเปิดถึง ประตูที่ 7 แล้ว

ถ้างั้นไกก็ต้องตายสิคับ  *damage*  *damage*           (หรือไม่ตาย 555555+)

ถ้าจะตอบ กรุณาตอบให้มันดีๆหน่อยนะครับ

*dontknow* *dontknow* *dontknow*

semon7:

--- อ้างจาก: pitakchon ที่ จ. 12 ธ.ค. 2011 เวลา 07:59:52 ---
--- อ้างจาก: nijiao ที่ อา. 11 ธ.ค. 2011 เวลา 20:47:43 ---

ถ้าจะตอบ กรุณาตอบให้มันดีๆหน่อยนะครับ

*dontknow* *dontknow* *dontknow*

ก็ถูกอย่างที่เขาพูดหนิครับ ถ้างั้นไกต้องตาย - -*เพราะไกมันพูดเองว่าเปิดประตูที่8ร่างภายจะไม่ไหว

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version