Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??

หน้า: (1/7) > >>

zangkrung:

ศึกนี้แหละ ที่ผม(และอาจมีเพื่อนๆอีกหลายคน)กำลังรอให้เกิดขึ้น    ศึกเนตรวงแหวน  คาคาชิ  VS  โทบิ

อยากรู้ว่าไอ้วิชาเคลื่อนย้ายมิติของใครมันจะแน่กว่ากัน

ที่สำคัญ จะได้รู้กันซะทีว่า  เนตรข้างขวาของโทบิมันได้เอามาจากโอบิโตะจริงรึเปล่า ???

โทบิมันพูดดูถูกคาคาชิกับไกไว้ว่า  เป็นแค่พวกสวะสองคน ริอาจจะมาสุ้กับมัน

ตอนนี้โทบิมันเมพโคตร  ดูเผินๆคาคาชิกับไกก็คงเป็นสวะอย่างที่มันดูถูก(เมื่อเทียบกับมัน)

แต่ไม่แน่นะ  การต่อสุ้ครั้งนี้อาจหักมุมหรือเผยความลับอะไรบางอย่างออกมาอีกก็ได้  *shock* 

หรือเพื่อนๆคิดว่าเยี่ยงไรกันบ้างครับ    *damage*

SpiRiT-Ice:

ผมชอบคาคาชินะ แต่จะให้กับโทบิมันก็....น่ารู้ผล ถ้าไม่สามารถแก้ไขวิชาที่โทบิใช้ได้ตลอดเวลา(ไม่แน่ใจว่าเป็น อิซานางิ จริงหรือเปล่า)หรือหาจุดอ่อนอื่นไม่เจอก็คง...

ผมรอดูวิธีแก้วิชามันอยู่ ที่ผมนึกได้ตอนนี้ก็ เทพอัสนีของรุ่นที่4 ที่โทบิโดนจังๆสุดท้ายต้องหนีไป

mugiwara:

อย่าพูดเหมือนคาคาชิสู้อยู่ตัวคนเดียวสิ ไมโตะ ไก หนะฝีมือระดับธรมดาเหรอ อิอิ

zangkrung:

ไม่เถียงครับ เรื่องไก 

จริงๆผมชอบตอนไกต่อสู้มากกก  เร้าใจดี  เท่โคตรรรรรๆ  ท่วงท่าการต่อสู้สามารถปั้นเป็นพระเอกได้อีกเรื่องเลยนะหนิ อิอิ

แต่แค่อยากรู้เฉยๆครับว่า ถ้าคาคาชิได้สู้กับโทบิมันจะมีอะไรเกิดขึ้นรึเปล่า

klaobrmeiei:

บทนี้คนเขียนน่าจะตั้งใจเฉลยเกี่ยวกับเนตรวงแหวนของโทบิล่ะมั้งคับว่าเปนของใคร

คู่Duoคู่นี้ ถ้าจะมันคับ คาคาชิ ไก *number1* *number1*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version