Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คนที่เก่งที่สุดในโคโนฮะ

หน้า: (1/10) > >>

kawee1994:

ผมว่าต้องเป็น โคโนฮามารุ แน่นอน
ถามทำไมหรอก็ โคโนฮามารุ เป็นอัจฉริยะ
ยิ่งกว่า นารูโตะ และ มินาโตะ เพราะ
ตอนที่เพนบุกหมู่บ้าน โคโนฮามารุ
นึกถึงตอนที่นารูโตะ สอนกระสุนวงจักร
ทั้งที่ นารูโตะ สอนแค่ครั้งเดียว
และ โคโนฮามารุ ไม่ได้ฝึกตาม กับ
ใช้กระสุนวงจักรได้ ขนาดมินาโตะที่ว่าอัจฉริยะ
ยังฝึกเป็นปีเลย ส่วนนารูโตะมี9หาง
ยังใช้เวลาเป็นอาทิตย์เลย ดังนั้นถ้า
โคโนฮามารุตั้งใจฝึกวิชาก็ต้องเป็นนินจาที่แกร่งที่สุด

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

klaobrmeiei:

ก้อนะ  *disappoint*

มันเปนแค่ลูกฟลุคแหล่ะมั้ง

ยังไงมันก้อต้องนารุโตะ

เพราะมันเปนพระเอก *great* *great*

nakin:

เห็นนารูโตะสอนแค่ฉากเดียว แต่ไม่ได้บอกว่าหลังจากนั้นไม่ได้สอนต่อนี่ครับ
คือฉากสอนกระสุนวงจักรน่ะมีอย่างละเอียดแล้วตอน จิไรยะสอนนารูโตะ
เขาคงไม่เอาฉากทำนองเดิมมาออกอีกหรอก
ปล.รุ่นสี่คิดค้นกระสุนวงจักรใช้เวลาหลายปีจริง แต่คุณลองคิดดูว่า การคิดค้นมันยากกว่าการฝึกตาม หรือก๊อปมานะครับ

kampagank:

ไอฟายยยย  ถ้าเอา โนมารุ มาต่อยกับ คาคาชิ ในตอนนี้ มันจะสู้ไหมละ

mugiwara:

เเรงส์ 55555

หน้า: (1/10) > >>

Go to full version