Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (77/84) > >>

uddy:

เหอๆ เป็นประเด็นอีกเหมือนกัน
ที่เราได้ลุ้นและได้เดากันก่อนที่ คนเขียนจะเฉลยแบบชัดเจน แจ้มแจ้ง

แม้นการเดาบางทีก็พาออกทะเลกันไปบ้าง *haha*

แต่อย่าว่ากันเลยครับ
ที่เค้าตั้งบอร์ดขึ้นมาเพื่อให้เป็นช่องทางในการสื่อสารในแบบต่างๆ

แต่ที่คุณบอกว่า รำคาญ  *nude*บางทีมันก็จริงอย่างคุณว่า
ผมไม่เถียงเลยครับ

MAX:

ผมว่าโทบิ
ขโมย ลูกตา มาแน่นอน

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: MAX ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 04:58:40 ---ผมว่าโทบิ

--- End quote ---

ผมเห็นลงหลายกระทู้ มากเลยน่ะเนีย

ขโมยลูกตามาแน่นอน

คงเป็นแฟนคลับของ อิสึนะ อ่ะป่าว (เดา)

ประชาชนธรรมดา:

จะเป็นไปได้ไหมครับว่า จะมีคนมีวิชาย้ายร่างเหมือนโอโรจิมารุ และย้ายร่างตัวเองเข้าไปในร่างของโอบิโตะที่สิ้นใจแล้ว....ผมแค่สร้างทางเลือกใหม่นะฮัพ 555 *haha*

beforu:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 09:23:17 ---
--- อ้างจาก: MAX ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 04:58:40 ---ผมว่าโทบิ

ผมเห็นลงหลายกระทู้ มากเลยน่ะเนีย

ขโมยลูกตามาแน่นอน

คงเป็นแฟนคลับของ อิสึนะ อ่ะป่าว (เดา)

ผมก็เห็นคุณหลายกระทู้เหมือนกัน เป็นไรกับโอบิโตะมากไปป่าว

หน้า: << < (77/84) > >>

Go to full version