Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (39/84) > >>

MAX:

ไปอ่าน บางกระทู้ โพสถามว่า คนนี้เป็นใคร

เนื้อเรื่องก็บอกแล้วว่า เป็น ตาแก่ เซียน 6 วิถี

ผมเห็นว่ากระทู้นี้มีข้อมูลครอบคลุมหลายๆเรื่องและมีสาระ งั้นเอามาโพสรวมๆไว้ที่นี่น่ะครับ *love*

MAX:

ใครพอจะมีรูปชัดๆ
และข้อมูล

อาวุธ ของ  ตาแก่ เซียน 6 วิถี บ้างใหมครับ
 *attack*

MAX:

--- อ้างจาก: คุยด้วยคน ที่ พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 18:51:26 ---มันส์  ขึ้นทุกตอนเลยนะเนี่ย *great*

--- End quote ---

เมื่อก่อนนึกว่าคนเขียน จะหมดมุขไปหมดแล้ว
ตอนนี้กลับมีเรื่องที่สามารถโยงจากอดีต ได้มากมาย สุดยอด *number1*

คุยด้วยคน:

พรุ่งนี้แล้วสินะ  *number1*
วันที่รอมานาน

apinun:

รอๆ  อยากอ่านเร็วๆจัง *love* *love* *number1*

หน้า: << < (39/84) > >>

Go to full version