Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (38/84) > >>

magicmo:

--- อ้างจาก: devicry ที่ พ. 01 ก.พ. 2012 เวลา 13:37:32 ---
--- อ้างจาก: f_naruto ที่ ส. 21 ม.ค. 2012 เวลา 21:01:15 ---โอ ผมผิดเองครับ กลับไปดูรูปใหม่แล้ว 

ขอโทษด้วยครับ ฮา งั้นเจ้า 9 หาง ก็มี 4 หางยืนยันถึงความเชื่อใจในตัวนารุโตะหล่ะเนอะ  *dead*

--- End quote ---

ที่4หางชนหมัด กะ นารุโตะ  ผมว่าต้องได้พลังไรสักอย่างมาแล้วแหละ 

เรื่องนี้  อะไรเลกๆน้อยก้อเปนวิชาได้  อย่างอิทาจิ  จิ้มหน้าผากซาซึเกะ

--- End quote ---

ผมก็ว่ายังงั้นเหละคับ อะไรๆก็เป็นวีชาได้    "อย่างอิทาจิ  จิ้มหน้าผากซาซึเกะ"   อันผมขำมากเลย 55555+

uddy:

ครับ เป็นอย่างที่ว่าจริงๆ

การสัมผัส โดยกำหมัด ชนกันนั้น
นอกจากจะเป็นสัญญาใจแล้ว ยังได้มอบพลังให้ด้วยซิ

ซึ่งสิ่งนี้ไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆ
และคนที่สามารถเข้ามาที่จุดนี้ได้
นอกจากจะต้องเป็นพลังสถิตร่าง ที่ตายไปแล้ว

ก็มีเพียงเซียนเต๋า เท่านั้นที่เคยลงมา

เหอๆ นารุโตะ คือ คนนั้น,,,

คุยด้วยคน:

มันส์  ขึ้นทุกตอนเลยนะเนี่ย *great*

koratdevil3:

4หาง  ให้จักระ  แค่หน่อยนิ่ง   แค่นี้พลังก็เยอะเวอร์    มันส์ๆๆๆๆ   เก่งได้อีก

uddy:

นอกจากผู้เฒ่ากบ ได้ทำนายไว้แล้ว

ยังมี เซียนหกวิถี บอกในคำสั่งเสีย ไว้กับ เหล่าสัตว์หาง

ถึงการมาของนารูโตะ

เหอๆ ช่างน่าลุ้นจริงๆ ครับ
ว่าพลังที่ได้ใหม่ของนารูโตะ จะสามารถเปลี่ยนแปลงสงครามนี้เช่นไร

หน้า: << < (38/84) > >>

Go to full version