Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (37/84) > >>

nicky574:

ความคิดเห็น  ของwalkinw  ที่ว่า  โทบิเป็นลุงขายราเมง  นี้   ถ้าเป็นจริง  มันคือ  คนที่รู้ความเคลื่อนไหวของโลกนินจาทั้งหมด เลยน่ะนั่น  ใครไปใครมา   เกิดเรื่องอะไรที่ไหน  พัฒนาการของตัวการ์ตูนแต่ละตัวถึงไหนนี้  รู้หมดเลยน่ะนั่น    ลองไปดูจากอายุร้านราเมงแล้วพ้าเกินร้อยปี  นี้น่าคิดเลย  น่ะนั่น   55555   มาราดะอาจจะมากินราเมงแล้ววางแผน  กับลุงนี้ก็ได้  เพราะถ้าแผนสำเร็จ  คนบนโลกจะต้องถูกควบคุมให้มากินราเมง  ร้านลุงแกคนเดียวเลย

uddy:

--- อ้างจาก: nicky574 ที่ อา. 29 ม.ค. 2012 เวลา 00:48:35 ---ความคิดเห็น  ของwalkinw  ที่ว่า  โทบิเป็นลุงขายราเมง  นี้   ถ้าเป็นจริง  มันคือ  คนที่รู้ความเคลื่อนไหวของโลกนินจาทั้งหมด เลยน่ะนั่น  ใครไปใครมา   เกิดเรื่องอะไรที่ไหน  พัฒนาการของตัวการ์ตูนแต่ละตัวถึงไหนนี้  รู้หมดเลยน่ะนั่น    ลองไปดูจากอายุร้านราเมงแล้วพ้าเกินร้อยปี  นี้น่าคิดเลย  น่ะนั่น   55555   มาราดะอาจจะมากินราเมงแล้ววางแผน  กับลุงนี้ก็ได้  เพราะถ้าแผนสำเร็จ  คนบนโลกจะต้องถูกควบคุมให้มากินราเมง  ร้านลุงแกคนเดียวเลย

--- End quote ---

เมื่อก่อนหน้านี้ เรื่องนารูโตะ ก็มีมุขออกฮาๆๆ แบบนี้
แบบหักมุม เลยก็มีครับ

เหอๆ แต่คราวนี้คงไม่ใช่
ถ้าใช้มุข นี้ล่ะก็
เรียกว่า พวกเราหลายคน งง น้ำตาใหล เลย *dead*

dtjames1:

ที่ พวก คุณๆๆ เดา มา มัน ผิด หมดแหละ ครับ ผม ได้ รุ้ความ จิง แล้ว ว่า มันคืิอ ใคร

มันคือ โอตาคุ นั่น เอง  *haha* *haha* *haha*

ขำๆ นะ ครับ

nakin:

--- อ้างจาก: uddy ที่ อา. 29 ม.ค. 2012 เวลา 05:40:30 ---
--- อ้างจาก: nicky574 ที่ อา. 29 ม.ค. 2012 เวลา 00:48:35 ---ความคิดเห็น  ของwalkinw  ที่ว่า  โทบิเป็นลุงขายราเมง  นี้   ถ้าเป็นจริง  มันคือ  คนที่รู้ความเคลื่อนไหวของโลกนินจาทั้งหมด เลยน่ะนั่น  ใครไปใครมา   เกิดเรื่องอะไรที่ไหน  พัฒนาการของตัวการ์ตูนแต่ละตัวถึงไหนนี้  รู้หมดเลยน่ะนั่น    ลองไปดูจากอายุร้านราเมงแล้วพ้าเกินร้อยปี  นี้น่าคิดเลย  น่ะนั่น   55555   มาราดะอาจจะมากินราเมงแล้ววางแผน  กับลุงนี้ก็ได้  เพราะถ้าแผนสำเร็จ  คนบนโลกจะต้องถูกควบคุมให้มากินราเมง  ร้านลุงแกคนเดียวเลย

เมื่อก่อนหน้านี้ เรื่องนารูโตะ ก็มีมุขออกฮาๆๆ แบบนี้
แบบหักมุม เลยก็มีครับ

เหอๆ แต่คราวนี้คงไม่ใช่
ถ้าใช้มุข นี้ล่ะก็
เรียกว่า พวกเราหลายคน งง น้ำตาใหล เลย *dead*

ไม่แน่นะครับ อาจเป็นคนขายราเมงอย่างว่าก็ได้ (ผมเคยได้ยินว่ามีคนตระกูลอุจิวะคนหนึ่งเป็นเป็นเจ้าของร้านขนมเซมเบ้ชื่อ อุจิวะ เทะยะกิ (ญี่ปุ่น: うちはテヤキ ?))
ที่คิดว่ามีความเป็นไปได้เพราะ ร้านค้า น่าจะเป็นที่สืบข้อมูลได้ดีที่สุด
ตระกูลอุจิวะก็ต้องทำมาหากิน ตอนอิทาจิฆ่าล้างหมูบ้านลุงแกอาจออกไปหาซื้อของ เลยรอดตายก็ได้ ภายหลังเลยเปลี่ยนชื่อใหม่
ปล.อย่าด่าผมนะ

devicry:

--- อ้างจาก: f_naruto ที่ ส. 21 ม.ค. 2012 เวลา 21:01:15 ---โอ ผมผิดเองครับ กลับไปดูรูปใหม่แล้ว 

ขอโทษด้วยครับ ฮา งั้นเจ้า 9 หาง ก็มี 4 หางยืนยันถึงความเชื่อใจในตัวนารุโตะหล่ะเนอะ  *dead*

ที่4หางชนหมัด กะ นารุโตะ  ผมว่าต้องได้พลังไรสักอย่างมาแล้วแหละ 

เรื่องนี้  อะไรเลกๆน้อยก้อเปนวิชาได้  อย่างอิทาจิ  จิ้มหน้าผากซาซึเกะ

หน้า: << < (37/84) > >>

Go to full version