Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (30/84) > >>

nakin:

สี่หางให้อะไรกะนารูโตะคับเพ่น้อง ตอนเอาหมัดชนกันอ่ะ
 *attack* *attack* *attack* *attack*

klaobrmeiei:

4หางก้อเอาหมัดจนกับนารุโตะ
9หางก้อเอาหมัดจนกับนารุโตะ

มันนัดอะไรกันคืนนี้หรือป่าว ?

ดูนารุโตะเหมือนรู้สึกอะไรสักอย่าง

คุยด้วยคน:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 19 ม.ค. 2012 เวลา 18:58:45 ---สี่หางให้อะไรกะนารูโตะคับเพ่น้อง ตอนเอาหมัดชนกันอ่ะ
 *attack* *attack* *attack* *attack*

--- End quote ---
แหม่ตั้งคำถามให้ปวดหัวไวจังน่ะครับ 555+
 *haha*

uddy:

การที่เอาหมัดชนกัน

เบื้องต้น ที่ผมว่าทุกคน ก็พอจะเข้าใจได้ คือ ให้ใจ

เหมือนเราเต็มใจ ให้เพื่อนที่เราสนิทซักคนนึง ประมาณนั้น

เหอๆ
ถ้า 4 หางไม่โดนดูดเข้าไป ก็คงจะให้นารูโตะ ยืมพลังอาจจะได้
แต่เหตุการณ์นั้นกลับให้ผลดี ต่ออารมณ์ของ 9 หางแทน
จึงยื่นมือให้นารูโตะ เพื่อแสดงความเป็นเพื่อนหนึ่งเดียวกัน

คาถา ที่สะกดไว้ทั้งหมด จึงคลายออกมา
งานนี้ คงเห็นร่างที่แท้จริง ของ 9 หาง
ที่เป็นหนึ่งเดียวกันกับ นารูโตะ

kampagank:

สำหรับผมนะ 9 หางไม่อยากโดน มาดาระ ควบคุมต่างหาก มันถึงยอมให้โตะยืมพลังอย่างเต็มที่

เเต่ถ้าหลังจาก จัดการกับโทบิได้เเล้ว ผมว่า 9 หางต้องมีเเผนที่คิดจะออกไปจากตัวโตะเเน่ๆๆ

ตอนนี้มันอาจจะเเกล้งให้โตะตายใจ กับไม่ต้องการเป้นทาสของมาดาระ

หน้า: << < (30/84) > >>

Go to full version