Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (20/84) > >>

magitoshi:

--- อ้างจาก: ลี ซอง แม ที่ ศ. 02 ธ.ค. 2011 เวลา 22:42:24 ---
--- อ้างจาก: SpiRiT-Ice ที่ ศ. 02 ธ.ค. 2011 เวลา 11:24:16 ---เรื่อง อิทาจิ ผมคิดว่าอาจจะไม่ค่อยรู้เรื่องของ โทบิ มากหรอกเพราะในการ์ตูนตอน อิทาจิ คุยกับ นารุโตะ เรียกโทบิว่า มาดาระ อยู่เลย

--- End quote ---
ผมว่าอิทาจิรู้ดีนะคับ เพราะตอนที่โทบิจะถอดหน้ากากให้ซาสึเกะดู เทวีสุรียาของอิทาจิก็ทำงาน เหมือนอยากจะไม่ให้เห็นหน้า ตอนนั้นถ้าอิทาจิว่าเป็นมาดาระจริง
แล้วทำไมถึงไม่ให้ซาสึเกะเห็นหน้าล่ะคับ ถึงเปิดออกมาเป็นมาดาระจริงๆ ซาสึเกะก็คงพูดว่า "ว้าย!!! ทำไมหน้ามาดาระแก่ๆ" *haha*

---------------------
หรือว่าเป็นคนในตกูล อุจิวะ ที่สาซึเกะรู้จักดี อิทาจิเลยไม่อยากให้สาซึเกะรู้ว่าโทบิเป็นใคร อาจเป็น พ่อสาซึเกะ ที่แกล้งตายเพื่อทำแผน
การอะไรสักอย่างก็ได้ คิดเล่นๆนะ มันก็ไม่แน่ *number1*

[G]ooD[E]ndinG:

อุจิวะ คางามิ ผมว่านะคับ เป็นไปได้เหมือนกันคับ~.. อาจจะไม่มีข้อมูลที่แน่นพอ แต่มีโอกาศเป็นไปได้!!~

ถ้ามาดาระมีลูกหรือไม่มีลูก แล้ว รุ่น1ล่ะ มีลูกไหม??... ถ้า ลูกรุ่น1 มี ผมว่ามีโอกาศเป็นไปได้เหมือนกันคับ!!~

เพราะว่า รุ่นหนึ่งมีพลังของเซนจู มีเมียเป็น คนตระกูล อุซึมากิอีก ถ้ามีลูก คงมีพลังทั้งสองตระกูล แต่ไม่มีพลังอุจิวะ!!

เลยเห็นเนตรของโทบิ นั้นไม่แปลงสภาพไปเหมือนคนในตระกูล?? (ผมสังเกตุพลังที่โทบิใช้ มีพลังของตระกูลอุสึมากิด้วย ที่ใช้เป็นโซ่ ผนึกสัตว์หางหรือดึงสัตว์หางไว้ก่อนที่จะโดนสัตว์หางตัวนั้นขัดขืน!!)

อันนี้เป็นเหตุผลส่วนตัวนะคับ!! ผิดพลาดประการใด ขอโทษไว้น่ะที่นี้ด้วยคับผม^^"

SourCreamz:

มีความเป็นไปได้ที่ โทบิเป็นคนตระกูลอุจิวะ แล้วปลูกถ่ายเซลล์ตระกูลเซ็นจูเข้าไป  *dontknow*

มีความเป็นไปได้ที่ คนของตระกูลอุจิวะ ไปมีเพศสัมพันธ์กับตระกูลเซ็นจูหรืออุซึมากิ แล้วมีลูกออกมา เป็นโทบิ   *nude*

มีความเป็นไปได้ที่ อิซึนะไปฆ่าแล้วขโมยต่างหูมาจากซุนโงกุนกะเบจิต้า จากนั้นทำการฟิวชั่นรวมร่างกับเซ็นจู ออกมาเป็นโทบิ     *shock*

ว่าแต่เมื่อไหร่ naruto#569จะมาเนี่ยยยย ลงแดงแต่เช้าเรย   *disappoint*

klaobrmeiei:

--- อ้างจาก: SourCreamz ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 09:48:43 ---มีความเป็นไปได้ที่ โทบิเป็นคนตระกูลอุจิวะ แล้วปลูกถ่ายเซลล์ตระกูลเซ็นจูเข้าไป  *dontknow*

มีความเป็นไปได้ที่ คนของตระกูลอุจิวะ ไปมีเพศสัมพันธ์กับตระกูลเซ็นจูหรืออุซึมากิ แล้วมีลูกออกมา เป็นโทบิ   *nude*

มีความเป็นไปได้ที่ อิซึนะไปฆ่าแล้วขโมยต่างหูมาจากซุนโงกุนกะเบจิต้า จากนั้นทำการฟิวชั่นรวมร่างกับเซ็นจู ออกมาเป็นโทบิ     *shock*

ว่าแต่เมื่อไหร่ naruto#569จะมาเนี่ยยยย ลงแดงแต่เช้าเรย   *disappoint*

ต่างหู เบจิต้าทำลายทิ้งตอนอยุ่ในท้องจอมมารบูแล้วครับ 55555555555555*

ไม่แน่ อาจจะฟิวชั่นแบบ โงเท็นกับทรังซ์ก้อได้  *hoho* *hoho* (ฮาน่าดู)

แต่ที่สำคัญ #569 เมื่อไหร่กันนะ  *shock* *shock* *shock*  *glad* *glad* *glad* *dead* *dead* *dead*

[G]ooD[E]ndinG:

คางามิ!! อาจจะเป็นลูกของ มาดาระ หรือ รุ่นหนึ่งก็เป็นได้ (ตามหลักความจริง น่าจะมีลูกนะทั้งสองคนนี้ แต่ เขาคือใครกัน ยังไม่รู้เลย)

ถ้ารุ่นหนึ่ง มีลูก อาจจะเป็นลูกรุ่นหนึ่ง ผมให้เหตุผลเพราะ โทบิ ตาไม่แปลงสภาพเหมือนคนตระกูลอุจิวะ และยังใช้วิชาโซ่ล๊อคสัตว์หางของ

ตระกูลอุสึมากิ อีกด้วย!! เพราะ สมมุติรุ่นหนึ่งมีลูก ก็ต้อง มีสายเลือดของ ตระกูล เซ็นจู แล่ะมีสายเลือด ของตระกูล อุสึมากิ แต่ต้องการพลัง

เลยต้องปลูกถ่ายเนตรขึ้นมา!! ... เป็นหลักการเดาของผมล้วนๆเลย ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้น่ะที่นี้ด้วยคั๊บ *number1*

หน้า: << < (20/84) > >>

Go to full version