Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครว่า ซาโบตาย จิงๆไม่ได้ตายนะ อีกซักพักจะโผล่ออกมาเจอกับลูฟี่แล้วว สาบานน

หน้า: << < (8/10) > >>

Deceml3er:

คิดว่ายังไม่ตายครับ  น่าจะถูกดรากอนช่วยไว้  ก็เห็นตอนที่ เรือของซาโบจะถูกจม ดรากอนก็อยู่แถวๆนั้นด้วย

saxsax:

สาบานตลอด tick 2011

ToNZigzag:

ซาโบถูกช่วยไว้ด้วยดราก้อนคร้าฟ ตอนที่มันย้อนอดีตอ่ะครับ หลังเอส R.I.P.  *glad*  และตอนที่กลุ่มนักปฎิวัติไปรับ โรบิน มีคนนึงใส่หมวกสีดำ ถือปืน แต่งตัวคล้ายๆซาโบะเลยครับ แถมอยู่กับดราก้อน น่าจะใช่แล้วละนะผมว่า <เสียดายทั้ง3พี่น้องร่วมสาบานไม่ได้เจอกันพร้อมหน้า.. แต่อย่างน้อยซักวันคงได้เห็น1ใน3 เป็นราชาโจรสลัดแน่นอนและคนนั้นก็คงเป็น  *hoho* >

babyban1234:

กรุุไม่รุชาโบ้ตายไม่ตาย แต่ ACE ไม่น่าตายเลยวะ

daesso:

ผมก็อยากให้มันไม่ตายหรอกนะ แต่ถ้ามันไม่ตายทำไมมันไม่มาช่วยเอสหล่ะ
เป็นพี่น้องร่วมสาบานกันไม่ใช่เหรอขนาดลูฟี่ยังไปช่วยเลยอ่า   *dead*

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version