Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครว่า ซาโบตาย จิงๆไม่ได้ตายนะ อีกซักพักจะโผล่ออกมาเจอกับลูฟี่แล้วว สาบานน

หน้า: << < (9/10) > >>

notelai9:

ดูอาองครับ
Sabo's Speech - One Piece English sub
แล้วหตุผลที่ ดาก้อน ลือก ซาโบ คือขาเป็นเด็ก อัจฉริยะมา แต่กำเนิดครับ ซึ่งดาก้อนรู้ประวัติชาโบ้อยู่แล้ว
เดี๋ยวชาโบ้ ก็ออกมาแล้วครับ หลังจาก ออกจากชนะโซโลๆ5555 *hoho*

notelai9:

One Piece 496 Highlight *number1*

agimogugada:

ส่วนใหญ่ในบอร์ดนี้เค้าก็เชื่อว่ายังไม่ตาย แต่อยู่ที่ว่า อาจารย์จะให้ออกมาตอนไหนตะหาก อย่ามพูดลอยๆแบบนี้ถ้าไม่ถูกคุณจะหน้าแตกนะ *disappoint*

prince_fenris:

สาบานให้ฟ้าผ่าเตียงเหรอ *haha* *haha* *haha*

The_O:

เป็นการสันนิฐานที่ไม่ได้เหตุผลอะไรมารองรับเลยนี่
โอเคจริงอยู่ที่บางคนบางท่านที่เห็นๆคนนั้นคนนี้ที่คล้ายๆกันหรือใช่จริง สุดท้ายก็ต้องรออาจารย์เฉลยอยู่ดีว่าใช่หรือไม่ใช่

แต่ถ้าบอกว่าตัวเองเป็นเทพมองเห็นอนาคตและสามารถพิสูจน์ได้ก็ว่ากันไป

อย่างที่ลูฟี่ได้พูดไปว่า ฉันจะไม่วันโดนใครขยี้ไม่ใช่ว่าลูฟี่เก่งเวอร์หรอก
 แต่....."เพราะฉันเป็นยางต่ะหากล่ะ "
ประมาณนี้เเหละ

หน้า: << < (9/10) > >>

Go to full version