Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ คือ รุ่น 1 ไม่ก็ รุ่น 2

หน้า: << < (20/20)

banksoi5:

--- อ้างจาก: klaobrmeiei ที่ พฤ. 15 ธ.ค. 2011 เวลา 20:18:57 ---
--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ พฤ. 15 ธ.ค. 2011 เวลา 18:16:44 ---
--- อ้างจาก: laymax34 ที่ พ. 30 พ.ย. 2011 เวลา 20:42:18 ---มั่วแล้วครับรุ่น 4 ไม่ได้มาตั้งแต่แรกแล้วมีแต่รุ่น 1 และ 2 ครับ *number1*

--- End quote ---
ผมว่าคุณคิดผิดแล้วว..
ตอนที่รุ่น3สู้กับโอโรจิมารุอ่ะ มันมีแค่รุ่น1 รุ่น2 รุ้น4ไม่มีนะคร๊าบบบ
อย่ามั่วใส่ไข่สิครับ กลับไปอ่านใหม่นะคร๊าบบบ
อีกอย่างคนที่คือโทบิอ่ะ คือ อุจิวะ โทบิเงะ ซึ่งเป็นเพื่อนของมาดาระ
ที่มีพลังเนตรที่เป็นอมตะ เพราะเเย่งเนตรมาจากมาดาระหลังจากที่สู้กับรุ่น1อ่ะ
มาดาระแพ้และบาดเจ็บสาหัส เจ้าโทบิเงะ ก็เลยมาซ้ำ แล้วแย่งเนตรมา...
สังเกตุได้จากหมอนี่ไม่มีใครสามารถโจมตีมันได้ เพราะมันจะทะลุผ่านหมด..

นั่น โทบิเงะ มาแล้ววววว

ใครวะ ? มั่วป่าว ?

ตอนโอโรอ่ะ รุ่น4อ่ะ(เกือบ)มีนะ แต่มันอัญเชิญไม่สำเร็จ

5555555555+

klaobrmeiei:

เอ่อออ จากที่อ่านมานะ (ยึดตามมังงะ)

รุ่น3ไม่ได้ผนึกโลงที่3 แต่ว่ามันอัญเชิญขึ้นมาไม่ได้เองต่างหาก

โลงที่3คือรุ่น4 ล้านเปอ เพราะคาบูโตะบอกไว้ในตอน520 บอกไว้ชัดเจนว่าเชิญขึ้นมาไม่ได้ ไม่ได้เกี่ยวกับรุ่น3ผนึก

ดาวกระจายแยกร่างที่รุ่น3ใช้ ใช้ก่อนที่โอโรจะใช้สัมพเวสี

นั่นคือ โอโรใช้โลงศพเปนเกราะกำบังดาวกระจาย จากที่รุ่น3บอกว่าใช้คนตายเปนโล่กำบัง (ถูกป่าววะ รู้สึกจะจำได้นะ)

แล้วรุ่น3ก้อไม่รุด้วยว่าคนในโลงคือใคร แค่กลัวว่า เกิดเชิญขึ้นมาหลายคนจะต้องสู้ลำบาก

เจตนาของโอโรก้อน่าจะใช้โฮคาเงะรุมรุ่น3 มันเปนจิตวิทยา

banksoi5:

ความจริงแล้วโทบิ ไม่ใช่รุ่น1กับรุ่น2 แน่นอนครับ
แต่เป็นลูกครึ่งระหว่าง อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ็นจุ อ่ะครับ
ชื่อเต็มๆว่า โทริบิเซ็น เซ็นจุ มีพลังในการแฝงร่างเข้าไปในสะสารต่างๆได้
ส่วนเนตรวงแหวนนั้นได้มาจากพ่อของเขาอ่ะครับ

หน้า: << < (20/20)

Go to full version