หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นกันรึยังครับ!!!  (อ่าน 16786 ครั้ง)

hippylove

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เห็นกันรึยังครับ!!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 23:46:58 »
เหอะๆ ไม่ทราบว่ารู้รึเปล่าครับ ว่าเขาอยู่ ม.ไหน
อยากเห็นหน้าจังเลย... อยากเขาไปทักทาย และตบกระโหลดเบาๆ แล้วพูดว่า...." อย่าให้มันมากนะครับ " แล้วเดินจากไป *lulla*
แฟนเคยกดเขาไปดูในชื่อเฟซที่เขาลงไว้อะคะ แค่ประวัติส่วนตัวก็ออกลายแล้ว บอกว่าอยู่ลอนดอน มาจาก LA.
แต่แฟนบอกว่าเหมือนจะเรียน ม.กรุงเทพ คุณฮิปปี้จะไปตบจริงหรอขอให้โชคดีนะคะ สู้ๆ!!

โฮ๊ะๆๆๆ  *hoho*
ผมไม่ทำหรอก ความจริงผมเป็น คนเรียบร้อยครับ ขี้อาย คุยไม่เก่ง ออกทะเลไม่เป็น เกรียนไม่ค่อยจะไหว แถมคนประเภทสู้คนไม่ค่อยจะเป็นด้วยครับ เรียกได้ว่า เป็นคนดีสุดๆไปเลย *number1* (เชื่อเถอะนะ  *glad*)

อีกอย่าง ผมเรียนอยู่ มช. ด้วยครับ ไกลกันมาก *้ัิshy*

(แต่ก็ขออย่าให้เจอเลย คนแบบนี้ ปวดหัว   *dead*)

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 07:51:26 »
โฮ๊ะๆๆๆ  *hoho*
ผมไม่ทำหรอก ความจริงผมเป็น คนเรียบร้อยครับ ขี้อาย คุยไม่เก่ง ออกทะเลไม่เป็น เกรียนไม่ค่อยจะไหว แถมคนประเภทสู้คนไม่ค่อยจะเป็นด้วยครับ เรียกได้ว่า เป็นคนดีสุดๆไปเลย *number1* (เชื่อเถอะนะ  *glad*)
จริงหราาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา!! เชื่อดีมั้ยคะ??

takky

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 10:57:58 »
เอ่อ...น่าสงสาร อุซป ถูกลืมซะแล้ว *้ัิbored*

hippylove

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 14:08:57 »
จริงหราาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา!! เชื่อดีมั้ยคะ??

เชื่อเถอะครับ  *glad*
ผมพูด จริงๆนะ จริงจริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง( เสียงสูง )  *hoho*