Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เห็นกันรึยังครับ!!!

หน้า: (1/4) > >>

marangone:

ผมไปเอามาจาก เฟสบุคของวันพีซนะครับ เค้าคุยกันภาษาอะไรก็ไม่รู้ ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า

แต่เท่าที่สังเกต น่าจะเป็นใบประกาศจับค่าหัวของโซโลละมั้ง ถ้าเป็นรูปนั้นจริง เท่ากับว่า อุซปมีรูปอยู่ในใบประกาศจับถึง 3 ใบ ใบของ อุซปเอง ของ ลูฟี่ แล้วก็ของโซโล

panndora:

55+ นายจมูกยาวนี่ดังจริงๆ

marangone:

^
^
^
ลายเซ็น รณรงค์ เขียนผิดป่ะครับ ไม่ใช้ภาษาวิบัติจนเกิดไป หรือ เกิน ไปอ่ะครับ ^^

windyzero:

เพราะเค้าคือ อุซปผู่โด่งดังไงล่ะ 555+

devicry:

--- อ้างจาก: marangone ที่ อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 13:44:03 ---^
^
^
ลายเซ็น รณรงค์ เขียนผิดป่ะครับ ไม่ใช้ภาษาวิบัติจนเกิดไป หรือ เกิน ไปอ่ะครับ ^^

--- End quote ---

ตัวแม่อ่ะเค้า  *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version