หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮันเยซึล (Han Ye Seul) เผยความฝันในวัยเด็ก พร้อมกล่าว "ฉันอยากเป็นเจ้าสาวแล้วค่ะ  (อ่าน 13105 ครั้ง)

Paradise

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

ฮันเยซึล (Han Ye Seul) เผยความฝันในวัยเด็ก พร้อมกล่าว ฉันอยากเป็นเจ้าสาวแล้วค่ะ

เมื่อประมาณ 4 เดือนที่แล้ว นักแสดงสาว ฮันเยซึลเคยให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับเรื่องแต่งงานมาแล้วทีหนึ่ง
แต่ครั้งนี้คำถามเดียวกันกลับกำลังได้รับความสนใจมากยิ่งขึ้น

ระหว่างการให้สัมภาษณ์ในรายการ Entertainment Tonight ทาง KBS 2TV ฮันเยซึลถูกถามในคำถามที่ว่า
ความฝันในวัยเด็กของคุณคืออะไร เธอตอบอย่างง่ายๆว่า แต่เดิมนั้น ตอนเด็กๆฉันฝันว่าฉันอยากจะเป็นอินทีเรียร์ดีไซเนอร์ค่ะ
และฉันก็ต้องการที่จะเป็นเจ้าสาวด้วย

ฉันไม่ได้พูดเพราะว่าเวลาที่เหมาะสมกับการแต่งงานใกล้จะล่วงเลยไปแล้วหรอกนะคะ เธอกล่าวเสริมพร้อมกับหันไป
หาซงจุงกีที่อยู่ข้างๆพร้อมกับถามว่า จุงกี~ ฉันควรทำไงดี?  เขาไม่ได้ตอบอะไรเพียงแต่ระเบิดเสียงหัวเราะออกมาแทน

เมื่อประมาณ 4 เดือนที่แล้ว ฮันเยซึลเคยกล่าวว่า อืม ฉันคิดว่า ฉันกำลังจะมีข่าวดีเร็วๆนี้...ถ้าฉันมีข่าวดี 
ฉันจะบอกให้ทราบนะคะ เธอกล่าวแย้มว่าเธอจะรีบบอกถ้าเกิดมีการแต่งงานเกิดขึ้นภายในเร็วๆนี้ ก็ต้องมาดูกัน
ต่อไปว่าเธอจะได้เป็นเจ้าสาวจริงๆเมื่อไหร่นะ ถ้าเกิดว่ามีข่าวอัพเดตอย่างไรทางทีมงานจะรีบมาแจ้งให้ทราบกันอย่างแน่นอน

ข้อมูลจาก

popcornfor2.com

คิมยุนชิก

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่เห็นนานเลย คนนี้