Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าหัวหน้าหน่วยในเรือหนวดขาวกับพลเอก ใครระดับฝีมือสูงกว่าครับ

หน้า: << < (23/27) > >>

devicry:

กลุ่มหนวดขาวเนี่ยะ  แปลกๆนะ  ลูกเรือแกคราวลูก แต่ก้อมีบางคนที่ดูแก่ๆ  แต่ไม่ใช่มัลโก้ โจส วิสต้า และ อีกหลายๆคนแน่  แกอาจมีลูกเรือที่เคยลุยด้วยกันมาก่อน  ตั้งแต่ยุคโรเจอร์  แล้วมันหายไปไหนหมด  ตาย ห้า หมดแล้วหรือไง  *dead* *dead* *dead*

Natthakit:

เย้ๆมีด้วยๆ คิดว่าผมจะอึนซะแล้วนะเนี่ย  *great*

panndora:

--- อ้างจาก: Natthakit ที่ ส. 03 ธ.ค. 2011 เวลา 19:47:54 ---เย้ๆมีด้วยๆ คิดว่าผมจะอึนซะแล้วนะเนี่ย  *great*

--- End quote ---
เราสิคะ ที่อึน อิอิ *hoho*

icekungza9:

akainu มันก็ไม่ได้เลวหรอกครับ รองเอาใจเค้ามาใส่ใจเราซิ *great*
คนที่ไม่ชอบโจรสลัด ก็ ชอบ akainu
คนที่ชอบ โจรสลัด ก็ เกลียด akainu
akainu มันคงมีอดีตอะไรซักอย่างเลยทำให้มันเกลียดโจรสลัดแบบนี้ คงเพราะ โจรสลัดเคยฆ่าหรือทำอะไรคนที่มันรักมั้ง มันเลยแค้น เหมือน โจรสลัดเคราแดง (ของจริงไม่ใช่การ์ตูน) โดนโจรสลัดปล้นหรือฆ่าหรืออะไรนี้แหละ จำไม่ได้ มันเลยแค้น เลยเป็น โจรสลัด ไปหาอ่านเอาเองเรื่องมันยาว  *number1*

tagoyaki:

*shock* *shock* *shock*

หน้า: << < (23/27) > >>

Go to full version