Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าหัวหน้าหน่วยในเรือหนวดขาวกับพลเอก ใครระดับฝีมือสูงกว่าครับ

หน้า: << < (3/27) > >>

takky:

ถ้าเอส ตั้งใจสู้จริงๆผมว่าเอสก็ไม่น่าแพ้ง่ายขนาดนั้นนะครับ(ถึงจะแพ้อยู่ดี)

ดู อาคาอินุ ยังคิดว่าจะยืดเยื้อจึงหันไปทำร้าย ลูฟี่แทน เอส มีฮาคิด้วย แต่ตอนที่เอสโดนแมคม่าไหม้เพราะประมาทไปหน่อย อาคาอินุก็บอกอย่างนั้น

windyzero:

ตั้งเป็น กระทู้ใหม่เลยสิ ผมจะตามไป อิอิ

Natthakit:

โยชิซึเนะกับเบงเค คนเดียวกับที่เคยโผล่มาโคนันเดอะมูฟวี่ภาค7ใช่ป่ะครับ 55555+

จินเบก้อมีฮาคิ ต่อยอาคาอินุไม่เข้า ไม่งั้นอาคาอินุก้อมีจุกอ่า ><

hippylove:

--- อ้างจาก: Natthakit ที่ จ. 21 พ.ย. 2011 เวลา 18:18:24 ---โยชิซึเนะกับเบงเค คนเดียวกับที่เคยโผล่มาโคนันเดอะมูฟวี่ภาค7ใช่ป่ะครับ 55555+

--- End quote ---

ใช่เลยครับ ผมรู้จักมาจากจากโคนัน  *haha* *haha*

แต่ไม่น่าจะใช่ตอน เดอะมูฟวี่นะครับ เป็นตอนธรรมดา ที่ตาลงโคโกโร่ ไปเที่ยวกับกลุ่มเพื่อนเก่า ที่เล่นจูโด ด้วยกันครับ

manskaclub:

มันก็มีตอนพิเศา the movice เหมือนกันครับ 

หน้า: << < (3/27) > >>

Go to full version